Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี Mac Book Air , Mac Book Pro ทั้งมือหนึ่งและมือสอง คัดสภาพ งามๆ มาขายครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] มี Mac Book Air , Mac Book Pro ทั้งมือหนึ่งและมือสอง คัดสภาพ งามๆ มาขายครับ

บริการรับซื้อ ขาย แลก เปลี่ยน ฝากขาย Notebook , Accessories , กล้อง Digital , Computer และอุปกรณ์ทุกชนิด

มีรายการสินค้า ดังต่อไปนี้ครับ

ลำดับที่ 1 มี MacBook Pro 13 นิ้ว Retina (2017) Core i5 2.3GHz Ram 8GB SSD 256GB จอ 13.3 นิ้ว Retina (2560x1600) สภาพกริ๊บๆ มาขายครับ
    สินค้า ลำดับที่ 1 ได้ขายให้กับ คุณหญิง ไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ทุกท่านที่ช่วยดุน ช่วยดัน ช่วยกระทุ้ง ขอบคุณครับ

โพสต์ PM หรือโทร. 086-668-6789 โต้ง ขอบคุณมากครับ

: ID Line : sudswing
    : ID Line : @sudswing (มี @ ด้วยครับ)

สถานที่ ที่สะดวก ทุ่งครุ ประชาอุทิศ พระประแดง พันธุ์ทิพย์ประตูน้ำ

ลำดับที่ 1 มี MacBook Pro 13 นิ้ว Retina (2017) Core i5 2.3GHz Ram 8GB SSD 256GB จอ 13.3 นิ้ว Retina (2560x1600) สภาพกริ๊บๆ มาขายครับ
    สินค้า ลำดับที่ 1 ได้ขายให้กับ คุณหญิง ไปเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ทุกท่านที่ช่วยดุน ช่วยดัน ช่วยกระทุ้ง ขอบคุณครับ

สวัสดีครับพี่น้อง รอบนี้มีมากันอีกแล้วครับพี่น้อง สำหรับพี่น้องสาวก Apple ที่มองหา MacBook Pro 13 นิ้ว Retina ที่ชื่นชอบ ในราคาที่จับต้องได้ รุ่นนี้สวยงาม หรูหรา ออกแบบด้วยวัสดุอย่างดี และเต็มไปด้วยคุณภาพที่เหมาะสมกับราคา ในสภาพกริ๊บๆ ราคาถูก ๆ ไว้ทำงาน ฟังเพลง ดูหนัง ได้แบบสบายๆ พลาดไม่ได้ครับ รอบนี้ขอนำเสนอ MacBook Pro 13 นิ้ว (2017) มาพร้อมกับ CPU Intel Core i5 ความเร็ว 2.30 GHz, 3 MB L3 Cache, up to 3.60 GhzRam ยัดมาให้เต็มๆ 8GB แรงและเร็วด้วย SSD ขนาด 256GB แรงปรี๊ดปร๊าด รวดเร็วและ เหลือเฟือสำหรับการใช้งาน มาพร้อมกับการ์ดจอ Intel Iris Plus Graphics 640 เป็นจอขนาด 13.3" ให้ความละเอียด 2560x1600 IPS Retina Display และรูปลักษณ์ที่สวยงาม หรูหรา ควรค่าแก่การมีไว้ใช้ เครื่อง Keyboard ไทย สภาพกริ๊บ ๆ Battery Cycle Count 1 Full Charge 4896 Status Normal รุ่นนี้น่าใช้มากครับ ในสภาพกริ๊บๆ แทบจะไม่มีริ้วรอย ที่เกิดจากการใช้งานเลยครับ จัดว่าเป็นเครื่องมือสองที่สวยงาม และ คุ้มค่ากับราคามากเลยครับ

อุปกรณ์มี ตัวเครื่อง MacBook Pro 13" Retina และ Adapter มาดูรายละเอียดกันเลยครับ

Model
    MacBook Pro 13" (2017) Retina
    Processor
    Intel Core i5 Gen7 2.30 GHz, 3 MB L3 Cache, up to 3.60
    RAM
    8GB DDR4
    Harddisk
    SSD 256 GB
    จอ
    13.3 inch (2560x1600) IPS Retina Display
    การ์ดจอ
    Intel Iris Plus Graphics 640
    DVD RW
    No
    Webcam
    FaceTime HD
    Bluetooth
    Integrate Bluetooth 4.0
    os
    Mac OS X 11.2.3
    Wireless LAN / LAN / Modem
    Wireless Card 802.11ac Wi-Fi and Bluetooth
    Ports
    2 x Thunderbolt3, Headphone Jack

พี่น้องท่านใดสนใจ รับไปเลย ในราคา 27,900 บาท ครับพี่น้อง

โพสต์ PM หรือโทร. 086-668-6789 โต้ง ขอบคุณมากครับ

ID Line : sudswing
    ID Line : @sudswing (มี @ ด้วยครับ)

สถานที่ ที่สะดวก ทุ่งครุ ประชาอุทิศ พระประแดง พันธุ์ทิพย์ประตูน้ำ

ชมรูปสินค้าจริง ไม่ต้องมานั่งตกแต่งภาพ กันได้เลยครับ

หากท่านใดเห็นว่า ราคาแพงเกินไป สามารถแจ้งหรือแนะนำได้โดยการ PM หรือโทร. หรือผ่านเลยไป หากพี่น้องท่านใด เห็นว่าราคาเหมาะสมเชิญซื้อได้เลยครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by sudswing; 2 Apr 2021, 20:10:24.

หากท่านใดเห็นว่า ราคาแพงเกินไป สามารถแจ้งหรือแนะนำได้โดยการ PM หรือโทร. หรือผ่านเลยไป หากพี่น้องท่านใด เห็นว่าราคาเหมาะสมเชิญซื้อได้เลยครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by sudswing; 30 Mar 2021, 20:42:14.

Comment

Last edited by sudswing; 30 Mar 2021, 20:42:34.

Comment

รายการสินค้ามีอัพเดทอยู่หน้าแรกครับผม

Comment

กระทุ้งรอบเช้าครับผม

Comment

กระทุ้งรอบดึกครับผม

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

รายการสินค้ามีอัพเดทอยู่หน้าแรกครับผม

Comment

Working...
                              X