Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายเป็น IPOD>>>>>>>iPhone 3GS 16 Gb.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายเป็น IPOD>>>>>>>iPhone 3GS 16 Gb.

ขายแล้ววววววว...

iPhone 3GS 16 Gb.

เครื่องนี้เพิ่งเปลี่ยนแบตฯ มาไม่นานนะครับ
    ใช้เป็น iPod อยู่ ใช้ได้ปกติทุกอย่างเว้นโทร

เมื่อก่อนติดล็อค เอาไปเจลเบรคมา เลยใช้งานได้ปกติ
    ใครจะเอาไปปลดล๊อคเครื่อข่ายก็ตามสะดวกครับ
    เพราะผมใช้เป็นไอพอดเลยไม่ได้ทำต่อ

สรุปเครื่องเปิดติด แบตฯยังอึดอยู่
    จอใช้ได้ Touch ได้ปกติ ถึงแม้ด้านล่างจะเป็นเส้นหน่อยๆ

ปุ่ม Power หลุด แต่กดได้ ปุ่ม Home กดได้ปกติ
    ส่วนปุ่มสั่น + - มันหลุดนะ แต่ตัวปุ่มยังมีอยู่(ให้ไปด้วย)
    ถ้าเอาไปใส่ดีๆ ก็กดได้ปกตินะครับ เพราะข้างในยังปกติ

**ก่อนส่งจะเคลียเครื่องให้นะครับ Apple ID ต่างๆ จะลบออกให้หมดเลยครับ**

รับประกัน 3 วันตามที่แจ้งครับ

รายการนี้ เอาแบตฯ เอาจอ ก็คุ้มแล้วครับ

ราคา 650 บาท พร้อมส่งฟรีจ้า..

Last edited by kerospeed; 23 Dec 2018, 10:01:02.

up

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

Comment

Working...
            X