Announcement

Collapse
No announcement yet.

iPod Classis 160GB Gen 7 NEW และเคส iPod สวยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] iPod Classis 160GB Gen 7 NEW และเคส iPod สวยๆ

ขาย iPod Classic 160GB Gen 7 NEW

ตามที่ทาง Apple ได้ยุติการผลิต iPod Classic ไปแล้ว ทำให้ Gen 7 นี้เป็นรุ่นสุดท้าย และยังเป็น iPod ที่เป็น click wheel รุ่นสุดท้ายอีกด้วยครับ ต่อไปจะเป็นตำนานที่ยิ่งใหญ่ของ Apple เลยทีเดียว ตอนนี้กลายเป็นของหายากไปแล้ว ควรค่าแก่การเก็บสะสมมากๆ ครับ

เป็นของใหม่ในกล่องพลาสติกซีลครับ

ใครอยากได้เก็บไว้รีบตัดสินใจสั่งซื้อได้เลยก่อนที่ของจะหมดนะครับ อย่าลังเล อย่ารีรอ ราคามีแต่แพงขึ้นครับ

สีดำขายราคากล่องละ 18,000 บาท
    สีเงินขายราคากล่องละ 18,000 บาท ส่ง ems ฟรี

---------------------------------------------------------------------------------------

****************************************************************************

สินค้าทุกชิ้นผมจัดส่ง ems ให้ฟรี หรือสามารถนัดเจอรับของได้ตาม BTS และ MRT ทุกสถานี ตั้งแต่วันจันทร์-ศุกร์ เวลา 12.00-13.00 น. ครับ

วิธีการสั่งซื้อ
    1. สั่งซื้อโดยส่ง pm พร้อมแจ้งชื่อสินค้า วิธีการรับของ จะนัดเจอตาม BTS - MRT หรือให้ส่ง ems ฟรีก็ได้ครับ
    2. สั่งซื้อทางโทรศัพท์ 081 498-2829
    3. สั่งซื้อทาง E-Mail : wicbbl@yahoo.com

การจัดส่งสินค้า
    1. ในกรณีโอนเงินเข้าบัญชี แล้วให้จัดส่งทางไปรษณีย์ด่วนพิเศษ (ems) นั้น ผมสามารถส่ง ems ได้ทุกวันจันทร์-ศุกร์ (ยกเว้นวันหยุดราชการ) ถ้าโอนเงินวันนี้ ผมจะส่งของให้ในวันพรุ่งนี้ก่อนเที่ยงทุกวันครับ
    การจัดส่งโดย ems ผมจะแจ้ง tracking no. ให้ทราบทุกครั้งทาง pm, e-mail หรือ SMS ครับ

2. ในกรณีนัดเจอ สามารถนัดเจอผมได้ตาม BTS - MRT ทุกสถานี ตั้งแต่วันจันทร์-ศุกร์ (ยกเว้นวันหยุดราชการ) เฉพาะเวลา 12.00-13.00 น. โดยนัดล่วงหน้าก่อน 1 วันครับ

ถ้านัดนอกเขตของ BTS, MRT หรือจะนัดในวันหยุด ต้องโทรคุยกันก่อนครับ เผื่ออยู่ในเส้นการเดินทางของผมก็สามารถไปส่งให้ได้ครับ

โทร. 081 498-2829

มีของพร้อมส่ง ส่งจริง ส่งด่วน ส่งเร็วทุกวันทั่วประเทศ โอนวันนี้ พรุ่งนี้เช้าส่งให้ทันที (ยกเว้นตรงกับวันหยุดราชการ)

รูปใบเสร็จการส่งสินค้าตั้งแต่ปี 2015 ถึง 2017 ครับ

Last edited by wic; 25 Jan 2021, 21:39:03.

ขายซองหนัง iPod VDO, iPod Classic 30GB 60GB ของ Griffin

เป็นของใหม่ในกล่องยังไม่เคยแกะใช้ครับ

รุ่น 30GB มีสีเทา และน้ำเงินครับ
    รุ่น 60GB เหลือสีดำสีเดียวครับ

ขายราคาอันละ 390 บาท ส่งแบบลงทะเบียนฟรี ถ้าต้องการ ems เพิ่ม 30 บาทครับ

Last edited by wic; 29 Jul 2017, 19:40:21.

Comment

up

Comment

สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

ขาย iPod Classic 160GB Gen 7 NEW

Comment

Comment

Comment

up

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

up

Comment

up

Comment

Working...
                              X