Announcement

Collapse
No announcement yet.

I pod touch Gen6 32 GB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] I pod touch Gen6 32 GB

Touch Gen 6 รุ่นใหม่ มาพร้อมกับหน้าจอขนาด 4 นิ้ว ความละเอียด 1136 x 640 พิกเซล (326 ppi), ชิปเซ็ต Apple A8 (64-bit) และชิปประมวลผลร่วม Apple M8 สำหรับประมวลผลด้านการเคลื่อนไหว, กล้องด้านหน้าแบบ FaceTime ความละเอียด 1.2 ล้านพิกเซล, กล้องด้านหลัง อัปเกรดจาก 5 ล้านพิกเซล เป็น 8 ล้านพิกเซล ส่วนหน่วยความจำภายในตัวเครื่อง 32 GB
    สภาพสวย ใช้งานปกติ แบตยังดี ติดฟลิ์มกระจก มีเคสอย่างดีแถมไปด้วย
    ขาย 1999 บาท นะครับ
    สำหรับท่านที่สนใจนะครับ (แพงไป ผ่านไปครับ สำหรับท่านที่ชอบ i pod)
    โทรเลย เอ 09 09 09 97 95
    ไลน์ amyoasis(ทักมาดููรูปได้ครับ)ขอบคุณครับ

Comment

แบตฟังเพลงได้นานมั้ยครับ เชื่อมต่อหูฟังบลูทูธรุ่นใหม่ๆได้มั้ย ราคาลดได้อีกมั้ยครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X