Announcement

Collapse
No announcement yet.

iPod touch 1st Generation 8 Gb.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] iPod touch 1st Generation 8 Gb.

ขายแล้วววววววววว

iPod touch 1st Generation 8 Gb.

#รบกวนอ่านสักนิด #คิดก่อนถามนะคร้าบบบ..
    .
    #ราคา_390_บาท_พร้อมส่งฟรีทั่วไทย
    .
    เครื่องสภาพยังดี ดูจากรูปเลยครับ
    การใช้งานปกติทุกอย่าง
    ทัชสกรีนปกติ ได้ทุกจุด
    ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม
    ถ้าเสียบสายชาร์จ เล่นได้ยาวๆ (แบตเสื่อม)
    .
    ตำหนิ จอมีจุด 1 จุด (ตามรูป)
    แบตเสื่อมแล้วนะครับ อยู่ได้ไม่นาน จะให้ตีต้องเปลี่ยน

.
    ขายตามสภาพนะครับ เอาไปทำต่อเลยครับ
    .
    มีตัวเครื่องให้พร้อมแบต สายชาร์จไม่มีให้นะครับ

รับประกัน 7 วัน ว่ายังใช้งานได้ปกติ

สนใจจองได้เลยครับ
    แล้วแจ้งมาทาง Inbox ได้เลย
    .
    ระยะเวลาจอง #จองได้ไม่เกิน_24_ชั่วโมง
    .
    ติดต่อสอบถามได้ที่ Line : kerospeed
    หรือ 099-4496168
    .
    สามารถนัดรับสินค้าได้ที่บริเวณใกล้เคียง
    วัดแก้ว ซ.จรัญสนิทวงศ์ 35
    .
    https://www.facebook.com/Here2Hand

Last edited by kerospeed; 10 Apr 2020, 18:45:51.

up

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment

up

Comment