Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Iphone 7Plus Pink 32G TH ประกันหมดแล้ว ครบกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Iphone 7Plus Pink 32G TH ประกันหมดแล้ว ครบกล่อง

ที่เห็นแตกๆในจอนั่นคือฟิล์มนะคับ

สินค้า : Iphone 7Plus 32GB สีชมพู สภาพดีครับ ใส่เคสติดฟิล์มตลอด ไม่มีรอยคับ

อุปกรณ์ : ครบกล่องแท้ทุกชิ้น มีสายชาร์จอะไรให้พร้อมนะครับ แต่ไม่ได้ถ่ายมา สภาพดีคับ

ราคา : 13,000บาท ขายเพราะได้เครื่องใหม่มาแล้วครับ

ประกัน :หมดแล้วคับ

LINE ; kasidit05

ถ้าทันก็จองเลยครับ...... กำลังหา ไลน์ไปหาแล้วนะ

Comment

โอเคครับ
      Last edited by kubfai; 16 Feb 2019, 07:36:11.

Comment

Working...
      X