Announcement

Collapse
No announcement yet.

IPHONE 7 สีดำเครื่องนอก ประกันใจ 7 วัน แต่ของแถมเพียบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] IPHONE 7 สีดำเครื่องนอก ประกันใจ 7 วัน แต่ของแถมเพียบ

******** มีผู้อุปการะ ไปกับ KERRY ถึงสระบุรีแล้วนะครับ ขอบคุณ คุณดำรงศักดิ์ มากๆ ครับผม ***************
    ความจุ 32 GB สีดำ เครื่องนอก RM มีตำหนิ ด้านบน กับ ด้านล่างเป็นรอยถลอก เล็กน้อยไม่มีผลต่อการใช้งาน มีประกันใจ7วัน
    อัพเดตซอฟท์แวร์ได้ ไม่ติด ICLOUD สแกนนิ้วได้ปกติครับผม ไม่มีกล่อง ไม่มีที่ชาร์จแท้นะครับ
    ประกัน ห้าม ตก แตก กระแทก บิ่น งอ

*******************************************************************************
    ----------------------------------------------- ของแถม -----------------------------------------------
    1.CASE UAG PLASMA แท้ และ Spigen Liquid AIr แท้ อย่างล่ะ 1 ชิ้น
    2.หูฟัง Urbeats3 สีดำแท้ จากร้าน Dotlife อุปกรณ์ครบกล่อง
    3.หัวชาร์จ Xiaomi 1 อัน และ สายชาร์จ COMMY MFI แท้ จาก JIB 1 เส้น

********************************************************************************
    ราคาขาย : 8,000 บาท (ค่าจัดส่งKerry 200 บาทของแถมเยอะกล่องหนัก)
    FACEBOOK LINE ID:4foryou //โทร.0902108450

********************************************************************************

ประวัติการขายสินค้า
    สาย Audio Quest King Cobra KLR
    Mainboard LGA1151 Gigabyte Z390 Aorus Master ประกัน svoa
    CPU INTEL LGA1151 I5-8400 ประกัน JIB ยาวถึง 2021
    Gigabyte GTX 970 G1.Gaming 3Y
    Seagate 320 GB Barracuda IDE สภาพดี ไม่ Bad ติดเหลืองอันเดียว Spin Retry Count
    Last edited by coinziiro; 25 Feb 2019, 20:17:07. Reason: ขายแล้ว

มาดันเที่ยงครับ

Comment

ดันครับ
      https://shopee.co.th/rungsan.s/1856185500

Comment

สั่งทาง Shopee ได้นะครับ ถ้ากลัวจะโดนโกงอิอิ

Comment

ดันจร้า

Comment

มาดันครับ

Comment

มาดันครับ

Comment

ยังขายอยู่นะครับ

Comment

มาดันครับผม

Comment

Working...
                  X