Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับ XS ด่วนๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] รับ XS ด่วนๆ

ได้เครื่องล่ะครับ
    Last edited by ton19711; 31 Jan 2019, 16:04:13.

Originally posted by ton19711 View Post
    รับ XS ด่วนๆครับ สีไหนก้อได้ ขอสภาพดี ไม่ตก บุบบิ่น อุปกร์มีหรือไม่มีก้อได้ เครื่องไทย นอกได้หมดครับ เน้น 64gb. ใครอยากปล่อย ติดต่อทางไน์เลยครับ ไอดี ohh_099 กทม นะครับ เน้นรับมือครับ
    ผมมีครับ สีทอง เครื่องฮ่องกง อุปกรณ์ครบกล่อง ติดอย่างเดียว ผมอยู่ราชบุรีครับ

Comment

ผมมีครับ สีทอง เครื่องฮ่องกง อุปกรณ์ครบกล่อง ติดอย่างเดียว ผมอยู่ราชบุรีครับ ขายเท่าไหราครับ

Comment

Working...
      X