Announcement

Collapse
No announcement yet.

หากล้องหน้า iphone se

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] หากล้องหน้า iphone se

ปิดครับ ใด้รับของแล้ว

ตามหัวกระทู้ครับ เอาของแท้ SE ที่แกะจากเครื่องนะครับ

ท่านใดมีแจ้งมาทาง PM หน้ากระทู้ หรือไลน์ id 0876266334 (เป็นเบอร์โทรด้วยครับ)

ปล.5S ไม่เอานะครับถึงจะใส่ด้วยกันใด้ แต่ใส่ใน SE แล้ววีดีโอคอล ปลายทางไม่ใด้ยินเสียง
    แต่พอเอาของแท้ SE มาใส่ใช้ใด้ปรกติครับ(ลองมา 3 ตัวแล้วไม่หาย)
    Last edited by netto2512; 30 Jan 2019, 14:21:26.

ใครมีจอแท้พร้อมกล้องหน้าก็คุยกันใด้ครับ

Comment

Comment

Comment

หาต่อ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ทักไลน์มา

ช่วยทักหน้ากระทู้ด้วยครับ จะใด้รู้ว่า USER ท่านใดทักไป จะใด้ดูประวัติด้วยครับ ขอบคุณครับ

Comment

หาต่อ ใครมีเครื่องที่บอร์ดเสีย หรือ ติด apple id จะขายเป็นอะหลั่ยทังเครื่องก็ใด้นะครับ

Comment

ยังหาอยู่ครับ

Comment

Comment

ใด้แล้วคับ ปิดทู้ ขอบคุณพื้นที่ OCZ

Comment

Working...
                    X