Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย iPhone6S P 64GB สีดำ สภาพสวย ยกกล่อง ราคาถูก ประกันเหลือ!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย iPhone6S P 64GB สีดำ สภาพสวย ยกกล่อง ราคาถูก ประกันเหลือ!!!!

ขาย iPhone6S P 64GB สีดำ สภาพสวย ยกกล่อง ราคาถูก ประกันเหลือ!!!!
    เครื่องสวยไร้ปัญหา ไม่ติด icloud
    อุปกรณ์ (อุปกรณ์): iPhone6S+ 64GB สีดำ
    อุปกรณ์ ครบกล่อง
    ราคา (ราคา): 9500 บาท ลดได้นิดหน่อยครับ
    สภาพ (สภาพ): สภาพสวย 95%
    ตำหนิ ข้อบกพร่อง): รอยตามการใช้งานทั่วไปครับ ใส่เคสตลอด
    ประกันร้านเหลือถึงเดือน มิถุนา 2562 มีใบเสร็จ

สนใจสอบถามได้นะครับ มาดูสินค้าได้ที่ ลุมพินีนวมินทร์ เดอะมอล์ลบางกะปิ ลาดพร้าว132 ครับ

ติดต่อได้ที่ 089-502-9638 โทรมาสะดวกกว่า pm ครับ

<<<มั่นใจได้ครับ เบอร์จดทะเบียน>>>

เช็คประวัติได้ ส่งตจว. ได้ รับประกันสินค้า มาเทสได้ถึงที่ ขอบคุณครับ

ขอดูรูปได้ครับ สวยจริง

ดันครับ

Comment

ขอไอดี Line หน่อยครับจะดูรูป

Comment

Working...
      X