Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ได้ใช้ขายถูก iphone 6 64G 3500-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ไม่ได้ใช้ขายถูก iphone 6 64G 3500-

iphone6 64G ใช้ได้สมบูรณ์ทุกระบบ

เครื่องมีร่องรอยใช้งานทั่วไปเล็กน้อย ขอบจอเริ่มเหลืองๆบ้าง

สายชาร์ทเก่าหน่อยแต่ยังใช้งานได้ปกติ แบตก็ยังพอได้อยู่80%

ผู้ซื้อต้องมารับของเอง ผู้ขายไม่สะดวกส่ง แถวถนนอิสรภาพ ฝั่งธนฯ
    Attached Files
    Last edited by SAK12; 12 Jan 2019, 18:59:50.

ราคาน่าจับ ... ช่วยดันครับ

Comment

ขายแล้วครับ

ขอบคุณ Overclockzone ครับ

Comment

Working...
      X