Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย 6S 64G สีทอง เครื่องTH แบตใหม่แท้อุปกรณ์แท้คู่กับกล่องสายชาร์จเต้าชาร์จไม่เคยใช้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย 6S 64G สีทอง เครื่องTH แบตใหม่แท้อุปกรณ์แท้คู่กับกล่องสายชาร์จเต้าชาร์จไม่เคยใช้

ขายแล้วครับผม ขอบคุณมากๆๆครับ
    Last edited by getget001; 13 Jan 2019, 17:35:47.

ลดได้อีกป่าวครับ

Comment

Originally posted by oa007 View Post
      ลดได้อีกป่าวครับ
      ได้ครับโทรต่อลองได้เลยครับบบบ >,<

Comment

ต่อรองราคาได้ครับ นัดรับได้เลยครับเครื่องไม่ได้ใช้งานแล้วครับบบบ

Comment

สถานะยังอยู่นะครับ ราคาต่อลองได้ครับบ

Comment

ขายแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่ครับ

Comment

Working...
            X