Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไอโฟน 7plus 32 gb สีชมพู เครื่องนอก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

500 บาท ช่วยค่าเปลี่ยนแบตกับเปลี่ยนลำโพง ก็จบครับ เพื่อรักษามิตรภาพที่ดีต่อกันไว้ใ ขอห้ผู้ขายพิจารณาด้วยนะครับ

- - - Updated - - -

เราจะยังคงรักษามิตรภาพที่ดีต่อกันไว้เช่นนี้ตลอดไปครับ

Comment

ถ้าอยากคุยกับผู้ชายโทรเลยค่ะ 0639058389 แต่ปกติถ้าอยากคุยกับเจ้าของเครื่องก็บอกได้คุย อยู่ด้วยกันตลอด

Comment

ใช่ค่ะไม่รู้สาเหตุ เพราะตอนใช้ก็ปกติดีทุกอย่างเลยไม่รู้อะไรลึกขนาดนั้น เพราะเป็นคนขายค่ะไม่ใช่ร้านที่จะได้รู้ลึกขนาดนั้น แล้วอีกอย่างเราก็ไม่ได้เงียบเลย ก็ตอบไลน์คุณอยู่นะคะ จะมาให้เราช่วยออกได้ไง ก็เพราะตอนเราใช้อยู่มันไม่ได้เป็นอะไร ถ้าเราช่วยก็เท่ากับเรารับผิดสิคะ วันนึงตอนแฟนใช้ชาจแบตแค่วันเดียวทั้งเล่นเกมส์หนักด้วยซ้ำ ไม่มีปัญหาจริงๆค่ะ

Comment

เฮ้ออ...ผมแจ้งปัญหานะครับ

หาทางออกร่วมกัน

Comment

เครื่องนอกเครื่องรีเฟอร์บิท...???
            ใช้เอง...ผู้ชายใช้...???
            ปัญหาที่แท้จริง ผู้ขายคงไม่ค่อยเข้าใจ

Comment

เครื่องนอก กับเครื่อง refurbished...???
              ผู้ขายใช้เอง...พอผมแจ้งปัญหาไป กลับบอกว่า เป็นเครื่องของผู้ชายใช้ แล้วอย่างนี้ผู้ขายจะรู้ปัญหาได้อย่างไร ผู้ชายก็ปฏิเสธผมหมดทุกอย่างแล้วเกี่ยวกับปัญหา...ผมก็ยอมรับได้

แล้วผมก็ตกลงที่จะซ่อมใช้

ด้วยการเปลี่ยนแบตเปลี่ยนลำโพงและ ให้ออกค่าซ่อมช่วยผมนิดหน่อยครับ

Comment

โทรไปไม่รับอ่ะตัดสายทิ้งแล้วมาพูดเพื่อ?

Comment

Working...
                X