Announcement

Collapse
No announcement yet.

iPhone 7 32GB 99.9% Rose Gold ประกันถึง 12 พฤษภาคม 62 (AppleCare)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] iPhone 7 32GB 99.9% Rose Gold ประกันถึง 12 พฤษภาคม 62 (AppleCare)

@#!!@#@!#!@#!@# ขายแล้วครับ ขอบคุณครับ @#!@#!@#!@#@!#@!#@!

เครื่องเก่าส่งเคลม ได้เครื่องใหม่มาสภาพตีว่า 100% ยังได้ ใหม่กริบเอี่ยมๆเลยครับ
    ใช้โทร/รับสาย/ไลน์ ล้วนๆดู Cycle Battery ได้เลยครับ
    หลังจากเคลมได้เครื่องใหม่มาก็ใช้ประมาณเดือนครับ ไม่มีปัญหา
    มีประกันเหลืออีก 5 เดือนของ AppleCare ครับ มีปัญหาส่งได้เลย
    อุปกรณ์ขาดตัวแปลง 3.5 ครับ
    หูฟัง / สายชาร์จ / เต้าชาร์จ (ผ่านการใช้งานแล้ว)
    กล่องมีครับ แต่อีมี่ไม่ตรงกับเครื่อง เพราะส่งเคลมไปแต่เครื่อง

สภาพตี 99.999% ครับการันตี ไม่มีรอยแม้แต่รอยเดียว ติดฟิล์มหน้าหลังไว้
    รูปภาพเครื่องมาพรุ่งนี้เย็นๆครับ

ราคา - อยากนัดรับครับ ไม่อยากส่ง ไม่เคยส่งมือถือ

นัดรับได้ครับ แต่ยากหน่อย ช่วงนี้ทำงานเป็นกะ นัดแถว ม.กรุงเทพรังสิต - ฟิวเจอร์ - ธรรมศาตร์ครับ
    นอกเหนือนี้นัดได้ครับ แต่ขอค่าน้ำมันนิดๆหน่อยๆ
    ติดต่อ 080-5432252
    Line : 0000000ab(ช้าหน่อย แต่สะดวกกว่า)
    Last edited by tanasun; 22 Dec 2018, 01:04:43.

+

Comment

+

Comment

+

Comment

+

Comment

Working...
          X