Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายเป็นอะไหล้ครับ iPhone 7 สีดำ 32GB เครื่องเสีย เเละ iPhone 6 สีเทา 16GB ติด Apple

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายเป็นอะไหล้ครับ iPhone 7 สีดำ 32GB เครื่องเสีย เเละ iPhone 6 สีเทา 16GB ติด Apple

ปิดกระทู้เลยนะครับ!@#$% ขายหมดเเล้วครับ
    iPhone 7 ขายท่าน teetee_09 เเล้วนะครับ

iPhone 6 ขายท่าน choom14 เเล้วครับผม

iPhone 7 สีดำ 32GB เครื่องเสียเปิดไม่ติด อาการสัญญาณมาๆหายๆ ส่งซ่อมเเล้วไม่ผ่านใช้งานไม่ได้ไม่เปิดติดเลย บอดี้สวย จอสวยใช้ได้ปกติ ปุ่มกดทุกปุ่มใช้ได้หมด ขายเป็นอะไรครับ อุปกรณ์ครบกล่อง

iPhone 6 สีเทา 16GB ติด Apple จอสวย ปุ่มใช้ได้หมดครับ มีกล่องเปล่าให้

ขายเป็นอะไหล่สำหรับช่าง 2เครื่อง 3,000 ครับ รวมส่งให้ด้วย

ทั้ง2เครื่อง จอ+ปุ่มต่างๆใช้งานได้ครับ
    0954241632
    Last edited by comlnblack; 15 Dec 2018, 00:44:27.

สนใจ รับ iphone 7 ตามที่คุยครับ ที่อยู่ ผมส่งให้ทาง pm ครับ

Comment

สนใจ ไอ6 ครับ ราคารวมส่งครับ

Comment

Working...
      X