Announcement

Collapse
No announcement yet.

i phone se โรสโกลด์ 16gb ราคาเท่า5s

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] i phone se โรสโกลด์ 16gb ราคาเท่า5s

รับมาจากกระทู้นี้ครับhttps://www.overclockzone.com/forums...B8%97%E0%B8%A2
    รายละเอียดขอใช้ตามกระทู้พ่อค้าเก่าเลยละกัน
    ตัวเครื่องปรกติทุกอย่างไม่มีส่วนใดเสียหาย
    ลองใช้ได้สองวันรู้สึกiosไม่ใช่คำตอบของชีวิต
    เนื่องจากแอพที่ใช้รันได้แต่บนแอนดรอย
    ปล่อยต่อหาเจ้าของใหม่แบบยอมขาดทุนเลยครับ
    3200บาท รวมส่ง
    ไม่รับจองข้ามวัน
    ติดต่อ ธภัทร 0932499985 ไลน์ก็เบอร์นี้
    กรือpmก็ได้แต่อาจจะตอบช้า
    ประวัติผมดีเช็คได้จากชื่อครับ
    ขาย/ประมูลของในนี้มานานไม่เคยทำใครเสียใจ
    ใว้ใจได้ครับ

ถ้วนๆส่งก่อนได้ไหมครับ ถ้าได้ผมเอาเลยครับ

Comment

ขายคุณ พีระยุทธ์ ทางไลน์แล้วครับ
      พรุ่งนี้ส่งของ แล้วจะมาแจ้งเลขทางหน้ากระทู้
      อีกที

Comment

จัดส่งไปแล้วถึงมือผู้รับเรียบร้อยมาปิดกระทู้ครับ

Comment

Working...
        X