Announcement

Collapse
No announcement yet.

IPHONE 5 ราคาซากๆ 2 เครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] IPHONE 5 ราคาซากๆ 2 เครื่อง

ปิดกระทู้ครับ!@#$%^

IPHONE 5 ขายเป็นราคาซาก

IPHONE 5 สีดำ 16G (iOS 9.0.2) ขายแล้ว

การใช้งานได้ปกติทุกอย่าง ไม่ติดล็อค ล้างเครื่องให้แล้ว (ใช้เป็นเครื่องสำรอง หรือเครื่องหลักได้สบาย)
    สภาพตัวเครื่อง เคยเปลี่ยนจอ บอดี้ แบตเพิ่งเปลี่ยน บอร์ดไม่เคยซ่อม

ไม่มีที่ชาร์ท ไม่มีอเดปเตอร์ มีแต่เครื่องกับกล่อง

ขายเป็นซาก 1400บ. EMS (ไม่มีประกัน)
    -----------------------------------------------------------------------------------------------

เครื่องที่ 1 IPHONE 5 สีขาว 16G (iOS 10.3.3)[/B] (ขายแล้ว)

การใช้งานได้ปกติทุกอย่าง ไม่ติดล็อค ล้างเครื่องให้แล้ว
    สภาพตัวเครื่อง แบตบวม จอปริออกมา เคยเปลี่ยนจอ เปลี่ยนแบตมาก่อน บอร์ดไม่เคยซ่อม

ไม่มีที่ชาร์ท ไม่มีอเดปเตอร์ มีแต่เครื่องกับกล่อง

ขายเป็นซาก 700บ. EMS (ไม่มีประกัน)
    ===================================

------------------------------------------------------------
    ขายเป็นซากเพราะไม่มีประกันนะครับ เครื่องเก็บไว้นานไม่ได้ใช้ อยากดูอะไรเพิ่มเติม line มาถามได้ครับ
    สนใจติดต่อ O 8 O - 2 5 I - I - 9 9 9
    Line : jimzza
    รับได้จ.ตรัง หรือส่ง EMS ครับ
    ไม่รับจอง ขายให้คนพร้อมโอน ไม่มีบัตรประชาชนให้ดูนะครับ

เครื่องสีดำ

เครื่องสีขาว (ขายแล้ว)

Last edited by kikufever; 27 Nov 2018, 21:28:22.

รับแถวไหน ครับ

Comment

อยู่ตรังครับผม

Comment

เครื่องที่ 1 ขายแล้วครับ

Comment

+ เครดิตครับ

Comment

ดัน

Comment

เหลือ เครื่องสีดำครับ

Comment

Working...
              X