Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย iPhone 7 Black 128Gb แท้ครบกล่อง สภาพนางฟ้า 98%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย iPhone 7 Black 128Gb แท้ครบกล่อง สภาพนางฟ้า 98%

ปิดกระทู้ครับ ขายแล้วครับมารับถึงที่เรียบร้อย

อุปกรณ์ (device): แท้ ครบ ยกกล่อง เดิมทุกชิ้น มาแล้วไม่ผิดหวังครับ ทดสอบให้ชมทั้งระบบ สวยๆ
    เครื่อง - กล่อง - ถาดซิม IMIE ตรงกันทุกอย่าง เดิมๆทั้งหมด

ราคา (price): 12,000 บาท (ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนก่อนครับ)
    สภาพ (condition): สวยมาก นางฟ้า 98% เครื่องผมใช้เอง ดูแลรักษามากๆครับ
    ตำหนิ (defect): ลอกจุดเล็กๆ ตรงลำโพงนิดเดียว
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): 1 ปีครึ่ง
    ประกัน (warranty): อดีตประกันศูนย์ ประกันใจ 7 วันไร้ปัญหาแน่นอน
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): ขยับไป XR
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 064-5813195 ,Line : Mclaren.P1
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): นัดรับที่มีนบุรีครับ หรือ Kerry
    รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER ) วางไว้ข้างสินค้า (Photos - please attach your user name beside your device)

*** ขออภัยหากรูปตัวเครื่องไม่ชัดครับ เครื่องสวย นางฟ้ามาก ถ้ายจากกล้องเครื่องสำรอง ได้เท่านี้ครับ

Last edited by Mclaren.P1; 17 Nov 2018, 21:37:26.

ดันครับ

Comment

ยังอยู่ครับ

Comment

ปิดกระทู้ครับ ขายแล้วครับมารับถึงที่เรียบร้อย

Comment

Working...
        X