Announcement

Collapse
No announcement yet.

iPhone X 64GB Silver เครื่องนอก สภาพสวยมากก ราคามิตรภาพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] iPhone X 64GB Silver เครื่องนอก สภาพสวยมากก ราคามิตรภาพ

ขายแล้วครับ ปิดกระทู้ครับ

iPhone X 64GB Silver เครื่องนอก A1901 แต่ส่งซ่อม Apple ในไทยได้ครับ

ประกัน : เพิ่งหมดประกันไปครับ แต่ตัวเครื่องเป็นโมเดลเดียวกับในไทย A1901 สามารถส่งซ่อมในไทยได้ครับ
    อุปกรณ์ : มีตัวเครื่อง สายชารจ์ อแดปเตอร์(หัวของ Hong Kong ครับ) หูฟัง(ยังไม่ได้แกะใช้) ขาดแค่ หัวแปลง Lightning to 3.5 ครับ
    สภาพ : สวยมากครับ มีแต่รอยการใช้งานรอบเครืองครับ ไม่เคยหล่นครับ ใส่เคสตลอดครับ
    กล่องเดิมของเครื่องหายครับ เลยเอากล่องของอีกเครื่องใส่ให้แทนครับ

นัดเจอได้ที่ บางใหญ่ เซ็นทรัลเวสเกต วัดลาดปลาดุก เซียร์รังสิต งามวงศ์วาน พันทิพประตูน้ำ พาลาเดี่ยมประตูน้ำ สยาม ตามรถไฟฟ้า BTS หรืออื่นๆแล้วแต่จะตกลงคับ

ติดต่อ 0861023021 ดิวคับ
    Line:dewzmakerz

Last edited by dewzmakerz; 17 Nov 2018, 03:09:41.

Comment

ดันปรับราคานิดหน่อยครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

Working...
      X