Announcement

Collapse
No announcement yet.

iPhone 6S 16GB Rose Gold อุปกรณ์แท้ ครบกล่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] iPhone 6S 16GB Rose Gold อุปกรณ์แท้ ครบกล่อง

ขาย iPhone 6S 16GB Rose Gold อดีตเครื่องศูนย์ไทย อุปกรณ์แท้มากับเครื่องครบกล่อง สภาพสวยมากๆ ชมรูปครับ

ประกันศูนย์ฯหมดแล้ว ประกันใจ 7 วัน กติกามาตรฐาน เครื่องไม่ตก หัก บิ่น งอ แตก ไหม้ ชื้น ตกน้ำ คืนเงินเต็มจำนวนครับ

ขายแล้ว ขอบคุณครับ

เน้นรับกับมือ เช็คของ จ่ายเงิน เพื่อความสบายใจ ขับรถไปส่งได้ พุทธมณฑลสาย 2 3 4 5 ศาลายา เดอะมอลท่าพระ เซ็นทรัลพระราม 3 สาทร สีลม แนว BTS MRT ได้หมดครับ

ติดต่อ คุณ NOT
    TEL. 083 232 ห้าห้า 93
    Last edited by dogdog; 12 Nov 2018, 21:18:58.

มีท่านสมาชิกสนใจ จอง 1 ท่านครับ

Comment

ตามที่คุยนะครับ

Comment

Working...
      X