Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย iphone 8 plus Black 128 GB สภาพดีๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย iphone 8 plus Black 128 GB สภาพดีๆ

https://www.pdamobiz.com/forum/forum...D=1178991&PN=1

อุปกรณ์ (device): ขาย iphone 8 plus Black 128 GB
    ผมใช้มือเดียว เดิมๆทั้งเครื่อง ไม่เคยแกะแน่นอน ใช้งานได้ดีเยี่ยมทั้งหมดครับ

มีกล่อง คู่มือ เข็ม
    หูฟัง แกะมาลองครั้งเดียวแล้วก็นอนในกล่องยาวๆ
    สายชาร์จ ไม่แน่ใจว่าแท้มั้ย ในบ้านหยิบไปมากันพัลวัน ตีเป็นเทียบไว้ก่อน
    ** ขาดหัวชาร์จ 5V1A ไม่รู้ใครในบ้านเอาไปใช้ที่ไหนแล้วครับ

ราคา (price): 9200 รวม EMS
    สภาพ (condition): ภายนอก 95% มีรอยจากการถอดใส่ เคสเล็กๆๆ ตามที่นิ้วชี้
    ติดกระจกกันรอยแล้ว จอไม่เคยเปลือย
    Batt Health 86%

ตำหนิ (defect): รอยจากการถอดใส่ เคสเล็กๆๆ ตามที่นิ้วชี้
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): เครื่องนี้น่าจะราวๆสองปีครับ (จำได้ว่าซื้อมาตอนใกล้ๆ i11 เปิดตัว แต่ซื้อตัวนี้เพราะใช้ 3D Touch เล่นเกม)
    ประกัน (warranty): ไม่มีครับ ประกันใจ 3 วัน โดยขอให้คงสภาพเดิม ไม่แงะไม่แกะนะครับ
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): ย้ายมาเล่นเกมใน ipad แล้ว
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 0854055550
    Line : ieartza

วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): EMS หรือมารับที่อาคารซอฟท์แวร์ปาร์ค ตรงข้ามเซ็นแจ้ง

รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER ) วางไว้ข้างสินค้า (Photos - please attach your user name beside your device)

มี 1 คิวดูเครื่อง 13.00 ครับ

Comment

ขายแล้วครับ

Comment

Working...
      X