Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายแล้วครับผม iPhone 12

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายแล้วครับผม iPhone 12

(ขายแล้วครับผม) ขอบคุณ www.overclockzone.com สำหรับการแบ่งปันพื้นที่ และขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับผม
    ขาย iPhone 12
    ราคา : xx,xxxบาท
    ประกันศูนย์ไทย : ถึง x ก.ค. xx
    ตำหนิ : ตัวเครื่องมีตำหนิ
    สภาพ : สวยงาม 97%
    อุปกรณ์ : ครบยกกล่อง เลขเครื่องตรงกล่องครับ
    นัดรับ : สะดวกให้มารับกับมือ จะได้เช็คเครื่องได้และความสบายใจทั้งสองฝ่ายครับ
    สถานที่รับ :
    ปล. สามารถสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ ขอภาพเพิ่มเติมได้ ต่อรองได้ครับผม
    ติดต่อได้ตามเบอร์ที่แนบในภาพถ่าย หรือ Line เบอร์โทรครับผม
    Last edited by revolusion; 6 Jan 2022, 13:07:20.

Up up up

Comment

Up up up

Comment

Working...
      X