Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ขายแล้วครับ) iPhone 6 Plus Gold 64GB

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] (ขายแล้วครับ) iPhone 6 Plus Gold 64GB

ขายแล้วครับ

iPhone 6 Plus Gold 64GB

เครื่องทรู ซื้อตั้งแต่วันแรกที่เข้าไทย

สภาพภายนอก 90% การใช้งานภายใน ใช้ได้ปกติทุกอย่าง แสกนนิ้วได้ปกติ

IOS 12.5.5 สุขภาพแบตฯ 78% เครื่องลอกฟิล์มเก่าออกหมดแล้ว

ตำหนิคือจอในเหลืองรอบริมขอบจอ และมุมขวาบน จอฝ้าตามรูป

อุปกรณ์มีเพียงเครื่อง กล่อง เคสหนึ่งชิ้น เท่านี้ครับ

ที่ชาร์จ หูฟัง ไม่มีให้

ขาย 3000 บาท รวมส่ง

รับเอง ลาดกระบัง 54 เหลือ 2500 บาท

0925739474

Last edited by buckham; 6 Jan 2022, 12:00:07.

ดันครับ
    Last edited by buckham; 29 Dec 2021, 11:23:42.

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

สนใจมีไอดีไลน์มั้ยครับ

Comment

Originally posted by not48 View Post
              สนใจมีไอดีไลน์มั้ยครับ
              ทักหลังไมค์มาได้เลยครับ

Comment

Working...
              X