Announcement

Collapse
No announcement yet.

Apple iPhone SE 2020 128GB สภาพสวย ใช้งานน้อย รุ่นนี้นานๆ จะมีมาที!

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Apple iPhone SE 2020 128GB สภาพสวย ใช้งานน้อย รุ่นนี้นานๆ จะมีมาที!

ขอปิดกระทู้ครับ ส่งถึงมือเจ้าของใหม่เรียบร้อยแล้วครับ!
    Apple iPhone SE 2020 128GB

==============================================

มีแต่ตัวเครื่อง รับประกันการใช้งาน 7 วัน เพิ่งหมดประกันไปเมื่อ 28/12/2021

APPLE iPhone SE 2020 BLACK (128GB) สภาพนี้หายาก ใช้ชิปตัวแรง กล้องสวย ฟังเพลงเสียงดีสุดๆ ติดฟิล์มหน้าหลังให้แล้ว ใช้งานปกติทุกอย่าง!!!!
    ==============================================

ขายในราคาเพียง 8,XXX บาท (ส่ง EMS + แพ็คอย่างดี เพิ่ม 100 )
    >>>สินค้าอยู่เชียงใหม่นะครับ ที่อื่นสะดวกส่งทางขนส่งได้ครับ^^
    ยืนยันตัวตน Verify Member แล้วมั่นใจได้ครับ!

ท่านใดสนใจ PM หาได้

ปอลอ.สำหรับท่านที่ไม่มั่นใจในการส่ง ตรวจสอบได้ครับ...ส่งมาหลายอย่างแล้วตั้งแต่หลักร้อยจนถึงหลักหมื่น ถึงที่หมายโดยปลอดภัยทุกครั้ง^^

รูปตัวจริงเพื่อประกอบการตัดสินใจ>>>

>>>>>.........<<<<<

Last edited by XooX; 20 Jan 2022, 22:08:42.

อัพขึ้นไปนิด....

Comment

ยังอยู่นะครับ สอบถามกันมาได้ครับ

Comment

Working...
      X