Announcement

Collapse
No announcement yet.

iPhone 6 64g สภาพสวย งานช่างนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] iPhone 6 64g สภาพสวย งานช่างนะครับ

ขายแล้วครับ รอจัดส่ง

iPhone 6 64g
    ตัวเครื่องก่อนหน้านี้ใช้งานได้ปกติ แต่พออัปเดต ios มาติดอยู่หน้าไม่สามารถเปิดใช้งานได้ ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม wifi Bluetooth ใช้ได้ ไม่ติดคลาว

เหมาะกับสายช่างเอาไปลองวิชาครับ

ตำหนิ จอด้านบนร้าว แต่ยังทัชได้ปกติ

ขอส่งต่อ 1490 รวมส่ง flash express

ท่านใดสนใจแอดไลน์มาขอรูปเพิ่มเติมได้
    por_freeedom
    Attached Files
    Last edited by puifreedom; 9 Jul 2020, 09:53:23.

รูปเพิ่มเติม
    Attached Files

Comment

สอบถามต่อรองได้นะครับ ลดได้ลด ขายได้ขาย เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้

Comment

Originally posted by puifreedom View Post
        สอบถามต่อรองได้นะครับ ลดได้ลด ขายได้ขาย เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้
        อยู่แถวไหนครับ

Comment

บ้านบึงชลบุรีครับ ใกล้เคียงไม่ไกลนัดรับไปส่งได้ นอกนั้นจัดส่ง flash express ครับ

Comment

ขายยังครับ

Comment

Working...
            X