Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายiPhone 6s 32GBสีเทา แบตเพิ่งเปลี่ยนสิงหาคม 61 เครื่องไม่มีตำหนิเลยติดฟิล์มหน้าหลัง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายiPhone 6s 32GBสีเทา แบตเพิ่งเปลี่ยนสิงหาคม 61 เครื่องไม่มีตำหนิเลยติดฟิล์มหน้าหลัง

อุปกรณ์ (device): iPhone 6s 32GB สีเทา แบตเพิ่งเปลี่ยน สิงหาคม 61 เครื่องไม่มีตำหนิเลย ติดฟิล์มหน้าหลัง แถมCase 99%
    ราคา (price): 7000
    สภาพ (condition): 99.99%
    ตำหนิ (defect): ไม่มี
    ประกัน (warranty): ไม่มี
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): เงิน
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): O92 271 9 27I
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): นัดรับตัว กรุงเทพๆ บางร้ก ems kerry ได้ครับ
    มีคำถามต้องการรูปเพิ่มเติมสอบถามได้ครับ
    Attached Files
    Last edited by jppink; 28 Jun 2019, 13:19:38.

สนใจเสนอราคามาได้เลยครับ ตัวนี้สวยมาก ตำหนิไม่มีเลยครับ

Comment

มี สายชาร์จ หัวชาร์จ ให้ครับ
      Attached Files
      Last edited by jppink; 28 Jun 2019, 13:19:10.

Comment

พร้อมลดราคาให้ครับ ติดต่อสอบถามได้ครับ

Comment

Working...
        X