Announcement

Collapse
No announcement yet.

[[[ขาย]]] iPhone 7 128gb Red Th สภาพสวยๆ ครับ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] [[[ขาย]]] iPhone 7 128gb Red Th สภาพสวยๆ ครับ!!!

iPhone 7 128gb Red Th สภาพสวยๆ ครับ!!! อุปกรณ์ครบกล่องแท้ หูฟังสายชาร์จยังไม่เคยใช้งาน เครื่องใช้งานมือเดียวครับ มีใบเสร็จการซื้อขาย แถมเคสอีกเพียบ
    อุปกรณ์ (device):iPhone 7 128gb Red Th เครื่องครบกล่อง
    ราคา (price): !@#$% ขายแล้วครับ !@#$%
    สภาพ (condition): ใช้งานได้ทุกระบบเครือข่าย
    อุปกรณ์ : เครื่อง+หัวชาร์จสาย(แท้)+หูฟัง(แท้)+เคสแถม
    การใช้งานภายใน : 100% ครับ เคลียร์ข้อมูลเรียบร้อย
    ตำหนิ (defect):มีรอยถลอกด้านล่างนิดหน่อย (เป็นปกติของไอโฟนสีลอก)
    ประกัน (warranty): หมดแล้ว เครื่องศูนย์ไทย เทสเครื่องจนพอใจก่อนตัดสินใจซื้อ ซื้อแล้วไม่พอใจอ้างเหตุผลต่างไม่รับคืน ทำให้เสียโอกาศคนอื่นๆ
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): เงินและมีเครื่องใหม่แล้ว
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 089-5552881 Line: siam_zone ครับ
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): สะดวกใน อ.เมืองเชียงราย ส่ง Ems +50 บาท

Last edited by siamzone; 5 Jun 2019, 20:19:20.

!@#$% ขายแล้วครับ !@#$%

Comment

Working...
    X