Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายแล้วครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายแล้วครับ

ติดจองครับ

อุปกรณ์ (device):ตัวเครื่องอย่างเดียว
    สภาพ (condition):40%
    ตำหนิ (defect) สำคัญมากอ่านก่อนนะครับ
    ติดไอคราว(ไอคราวผมเอง แต่จำรหัสความปลอดภัยไม่ได้ มันเลยออกจากไอคราวไม่ได้ครับ) แต่ยังเล่นได้อยู่
    แบตบวมดันจอ เคยเปลี่ยนแบตมาแล้ว
    เคยเปลี่ยนจอนอกมาแล้ว
    จริงๆเครื่องเคยใส่ซิมได้แต่ไม่ได้ลอง ตีเสียครับ
    สภาพไม่สวยเลย
    เหมาะเอาไปเป็นอะไหล่ หรือดูยูทูปขำๆ ครับ

วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy):นานมากๆๆๆ
    ประกัน (warranty): ไม่มีประกันใดๆ
    เหตุผลในการขาย (reason of sell):เครื่องของแม่ หาทุนไปซื้อให้แม่เครื่องอื่น

วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): พัฒนาการ อ่อนนุช

Last edited by nara; 18 Jan 2022, 17:00:22.
Working...
X