Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mac mini (Late 2014) รุ่นกลางมีประกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Mac mini (Late 2014) รุ่นกลางมีประกัน

ขายแล้วครับขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับผม
    ขาย mac mini (Late 2014) รุ่นกลาง มีประกันศูนย์ Apple
    ขอขายที่ xx,xxx ฿ สอบถามต่อรองได้ครับผม สภาพสวยงามใช้งานน้อยเจ้าของใช้เองครับผม
    Last edited by revolusion; 23 Dec 2018, 21:29:49.

สนใจคุยเรื่องราคาได้ครับ ขอรูปเพิ่มเติมได้ครับ ใช้งานแต่ในห้องครับ

Comment

ลดราคาครับ

Comment

ปิดกระทู้ ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับผม

Comment

Working...
        X