Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ขาย] iMac 24 inch M1 CPU 8 core GPU 7 core สีฟ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] iMac 24 inch M1 CPU 8 core GPU 7 core สีฟ้า

สวัสดีค่ะ

ขาย iMac 24" M1 เหมือนใหม่ ใช้งานน้อยมาก บางจุดยังซีลอยู่ ประกันเหลือถึง 13 มกราคม 2024

ขายเพราะไม่ค่อยได้ใช้เลยค่ะ ส่งต่อน้องให้คนที่ได้ใช้ดีกว่าค่า

ราคาหน้าเว็บตอนนี้ 45,900 บาท

ขอขายที่ 35,000 ค่า นัดรับได้ตาม bts ค่ะ

ปรับลดเหลือ 31,500 ค่ะ

สามารถดู spec ได้ที่ https://cdn.pic.in.th/file/picinth/spec.jpeg

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ 0-แปดสี่-เก้าเก้าสอง-เก้าสาม66 ค่า

ขอบคุณแอดมินสำหรับพื้นที่ค่า

Last edited by jamesac; 7 Oct 2023, 12:09:53.

ยังอยู่นะคะ สนใจโทรต่อรองราคาได้ค่า

Comment

ขอดันค้าบ สนใจโทรคุยกันก่อนได้นะคะะ

Comment

ดันค้าบ

Comment

ยังอยู่นะคะ สนใจโทรสอบถามได้นะค๊า ขอบคุณค่า

Comment

Working...
          X