Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปิดการข ขอบคุณครับ iMac Retina 4K, 21.5-inch, 2017 เหมือนใหม่

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปิดการข ขอบคุณครับ iMac Retina 4K, 21.5-inch, 2017 เหมือนใหม่

ปิดการขายนะครับ ขอบคุณ ocz สำหรับพื้นที่ดีๆ

iMac Retina 4K, 21.5-inch, 2017 สภาพเหมือนใหม่
    cpu intel core i5 quad core 3.4 ghz
    ram 8 gb
    การ์ดจอ radeon pro 560 4 gb
    ssd 256 gb
    อุปกรณ์มีตัวเครื่อง สายไฟ กล่อง เท่านั้น
    เป็นเครื่อง cto จาก appleสภาพเหมือนใหม่ ใช้งานปกติทุกอย่าง
    เน้นว่ารับมือ งามวงศ์วาน นนทบุรี
    ส่งต่อที่ 12,500
    ขอคนที่รับราคานี้ได้ ตัดสินใจให้ได้ก่อนแล้วค่อยติดต่อมานะครับ ถ้าจะลดเดี๋ยวผมก็ลดเอง
    ไม่ใช่ร้านค้า อยากขายให้คนเอาไปใช้งานหรือนักศึกษามากกว่า ขอบคุณมากครับ

Last edited by akenon; 16 Jun 2023, 06:47:42.

ดันๆ ลดราคาครับผม

Comment

ขออนุญาตดัน ปรับลดราคาครับ

Comment

ดันๆ ลดราคาอีกแล้วครับท่าน

Comment

Working...
        X