Announcement

Collapse
No announcement yet.

iMac 20

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• iMac 20

อุปกรณ์ (device): iMac 20 นิ้ว ปี 2007 จอมีเส้น 3 เส้น มีตัวเครื่อง สายไฟ เท่านั้น

CPU: intel Core 2 Duo 2 GHz
    memory: 4GB
    storage: HDD 500 GB

ราคา (price): ขายแล้ว ขอบคุณสำหรับพื้นที่ในการขายครับ
    สามารถเก็บเงินปลายทางได้ ค่าธรรมเนียมผู้ซื้อออกเอง

สภาพ (condition): ใช้งานปกติ เหมาะสำหรับเรียนออนไลน์ เล่นเน็ต ดูยูทูป ฟังเพลง

ตำหนิ (defect): รอยทั่วไป จอมีเส้น 3 เส้น

วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): นานมากครับ

ประกัน (warranty): หมดประกัน

เหตุผลในการขาย (reason of sell): หลานเปลี่ยนไปใช้ แท็ปเลต กันแทนครับ

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 0 9 4 6 2 6 5 4 6 9 (แอดไลน์จากเบอร์ได้ครับ)

วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): รังสิต ตลาดสี่มุมเมือง นอกนั้นส่ง Kerry + 300 บาทครับ

-- ต้องการรูปชัดกว่านี้แอดไลน์มาครับ ส่งให้ดูได้ ถ่ายจาก Google Pixel ไม่ปรับแต่งใดๆ --

Last edited by AtSign12u; 28 Sep 2021, 10:56:02.

Comment

Working...
    X