Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี Mac Mini ตัว TOP CoreI5 2.6GHz Ram16GB SSD256GB สวยงาม สภาพกิ๊บ ๆ ครบกล่องครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] มี Mac Mini ตัว TOP CoreI5 2.6GHz Ram16GB SSD256GB สวยงาม สภาพกิ๊บ ๆ ครบกล่องครับ

22/04/2564 ขอปิดกระทู้ครับ ตอนนี้สินค้าได้ขายไปหมดเรียบร้อยแล้ว ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ ถ้าหากมีสินค้ามาเพิ่ม จะมา Update ใหม่ครับ ขอบคุณมากครับ

รายการนี้ ตอนนี้ขายไปหมดเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ และขอบคุณ ผู้พันเอ๋ ที่จัดไป 2 เครื่อง และขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่มาอุดหนุน มากนะครับ ส่งสินค้าเรียบร้อยแล้ว จะมาลบรายการสินค้านี้ออก ขอบคุณมากครับ

มี Mac Mini ตัว TOP CoreI5 2.6GHz Ram16GB SSD256GB สวยงาม สภาพกิ๊บ ๆ ครบยกกล่อง มาขายครับพี่น้อง

พี่น้องครับ วันนี้มาอีกแล้วครับ สำหรับสินค้า Apple คราวนี้เป็น Mac Mini ปี 2014 ตัว Top มาพร้อมกับ CPU Intel CoreI5 2.6GHz มาพร้อม Ram ให้มามากสุด ๆ ถึง 16GB กันเลยทีเดียว และ HDD ให้มาเป็นแบบ SSD ให้มาถึง 256GB กันเลยครับ ของดี ๆ สวย ๆ งาม ๆ แรง ๆ แบบนี้ เลยเอามาให้พี่น้องได้เลือกซื้อกันอีกเช่นเคยครับ สำหรับพี่น้องที่ชื่นชอบของแรง ๆ สวย ๆ งาม ๆ หรือเป็นแฟนพันธ์แท้ Apple เข้ามาดูกันเลยครับ เป็น Mac Mini ปี 2014 ตัว TOP มาพร้อมกับ CPU Intel CoreI5 Processor 2.6GHz มาพร้อมกับ RAM ให้มามากสุด ๆ ถึง 16GB กันเลยทีเดียว และ HDD ให้มาเป็นแบบ SSD มากถึง 256GB วิ่งปรี๊ด ๆ กันเลยครับ และ Intel Iris Graphic ที่ตอบสนองการทำงานได้อย่างลงตัว และรูปลักษณ์ที่สวยงาม หรูหรา ควรค่าแก่การมีไว้ใช้ สภาพสวยงาม ใช้งานได้ปกติทุกอย่างครับ อุปกรณ์ มีตัวเครื่อง และ สาย Power มาดูรายละเอียดกันเลยครับพี่น้อง

Model
    Mac Mini ปี 2014 ตัว TOP CPU Intel CoreI5 2.6GHz Ram16GB SSD256GB สภาพสวยงาม แรงน่าใช้สุด ๆ ครับ
    Processor
    Intel CoreI5 Processor 2.6GHZ ทำงานหนัก ๆ สบาย ๆ ครับ
    RAM
    Ram16GB ให้ RAM มามากสุด ๆ ถึง 16GB วิ่งปรี๊ด ๆ กันเลยครับ
    Harddisk
    SSD256GB ให้ HDD มาเป็นแบบ SSD 256GB วิ่งปรี๊ด ๆ กันเลยครับ
    Graphic
    Intel Iris Graphic ทำงานกราฟฟิค หรือทำงานทั่ว ๆ ไป สบาย ๆ ครับ
    Bluetooth
    Integrate Bluetooth 4.0+EDR ไว้เชื่อมต่ออุปกรณ์เสริมครับ
    OS
    Mac OS X 10.14.6 Version ใหม่ ๆ แล้วครับ
    Wireless LAN / LAN / Modem
    802.11n Wi-Fi ,LAN 10/100/1000Base-T Ethernet
    Ports
    USB Thunderbolt ,HDMi, Headphone Jack ฯลฯ

พี่น้องท่านใด สนใจ รับไปเลย ในราคา 12,900 บาทครับพี่น้อง
    Post ในกระทู้ได้เลยครับ
    PM มายังพี่ตี๋ ดั้งเดิมเจ้าเดียวเท่านั้น
    โทร. 081-7503229
    โทร. 080-6686789
    Line : sakp88
    Line : peetee_dragon
    ขอบคุณมากครับ

มาชมภาพสินค้าตัวเป็น ๆ ให้เห็นกันจะ ๆ ไปเลยครับ มีของจริง ไม่ได้อิงนิยาย

หากพี่น้องท่านใดเห็นว่าราคาไม่เหมาะสม แพงเกินไป สามารถ PM หรือโทร.แจ้งได้ครับ หรือผ่านเลยไป หากท่านใด เห็นว่าราคาเหมาะสม สอยเลยครับ ขอบคุณมากครับ

พี่น้องครับ วันนี้ พี่ตี๋เจ้าดั้งเดิม ต้อง User : พี่ตี๋ (เจ้าเดียวเท่านั้น) มีสินค้าดี ๆ และบริการดี ๆ มานำเสนอพี่น้องอย่างต่อเนื่อง เพื่อให้พี่น้องมั่นใจได้ว่าพี่น้องจะได้รับสินค้าแน่นอน สภาพและสเป็คเป็นไปตามที่ตกลงกัน ร้าน Dragon Computer & Services เป็นร้านที่พี่ตี๋เปิดบริการมานานหลายปีแล้ว ซึ่งพี่น้องจำนวนมากคงพอจะรู้จักพี่ตี๋อยู่บ้างไม่มากก็น้อย พี่ตี๋ขายสินค้ามานานกว่า 10 ปี พี่น้องหลาย ๆ ท่านคงพอคุ้นเคยกันดีอยู่แล้วครับ และพี่น้องจำนวนมากก็คงจะได้มาเยี่ยมเยียนที่ร้านกันบ้างแล้ว ทางร้านเรา Dragon Computer & Services ตั้งอยู่ที่ห้างสรรพสินค้าพันธุ์ทิพย์ พลาซ่า สาขาประตูน้ำ ชั้น 3 ใจกลางห้าง ห้องหมายเลข 320/1 (ตรงข้าม JIB) เปิดทำการทุกวันตั้งแต่เวลา 10.30 น. ถึงเวลา 18.00 น. ถ้าหากสะดวกนอกเวลาทำการ สามารถติดต่อเข้ามาได้ครับ

ร้าน Dragon Computer & Services ยินดีที่จะบริการด้วยมิตรภาพและไมตรีที่ดี พร้อมด้วยราคาที่เป็นธรรมตลอดไป
    ติดต่อพี่ตี๋
    โทร. 081-7503229
    โทร. 080-6686789
    Line : sakp88
    Line : peetee_dragon
    Line : @dragoncomputershop(มี@ด้วยนะครับ)

พี่ตี๋เจ้าดั้งเดิม ที่พี่น้องรู้จักกันดี ต้องกราบขอบพระคุณพี่น้องทุกท่าน ที่ได้ให้การสนับสนุนด้วยดีเสมอมาตั้งแต่อดีต จนถึงปัจจุบัน และพี่ตี๋เองยินดีที่จะบริการด้วยมิตรไมตรี ที่ดีตลอดไป

หากพี่น้องท่านใดเห็นว่าราคาไม่เหมาะสม แพงเกินไป สามารถ PM หรือโทร.แจ้งได้ครับ หรือผ่านเลยไป หากท่านใด เห็นว่าราคาเหมาะสม สอยเลยครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by พี่ตี๋; 22 Apr 2021, 09:37:56.

ดันไปครับพี่น้อง

Comment

รายการนี้ ตอนนี้ยังมีสินค้าเหลืออยู่อีกนะครับ พี่น้องท่านใดจะซื้อ สามารถติดต่อกับพี่ตี๋ได้เลยนะครับ ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากนะครับ และขอบคุณ ผู้พันเอ๋ ที่จัดไป 2 เครื่อง และขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่มาอุดหนุน มากนะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X