Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปลดล็อคถาวร(Factory Unlock) AT&T iPhone 3G,3gs/4/4s ราคาส่ง 990 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by frezarz View Post
    os 6.0.1 MC603IP มันปลดล็อกได้ไหม ราคาปลดล็อกประมาณกี่บาทครับ ตอบ pm ก็ได้คับ
    เครื่อง Model IP ส่วนมากจะเป็นเครื่องจาก Italy ครับ ถ้าต้องการปลดล็อคให้ส่ง IMEI ให้ผมเช็คทาง PM อีกรอบนะครับผม

Comment

• MC131kh ปลดเท่าไหร่ครับ

Comment

• ยืนยันอีกหนึ่งเสียงครับ พี่เขาบริการประทับใจมากครับ อธิบายวิธีการแก้ปัญหาได้ละเอียดจริง ๆ ครับ รอบหน้าขอใช้บริการใหม่นะครับ

Comment

• เครื่อง เกาหลี ติดล๊อค

Model: ลงท้ายด้วย KH

ปลดล๊อค ถาวร เท่าไหร่ครับ

Comment

• Originally posted by SKGll View Post
            เครื่อง เกาหลี ติดล๊อค

Model: ลงท้ายด้วย KH

ปลดล๊อค ถาวร เท่าไหร่ครับ

ส่ง IMEI ให้ผมเช็คทาง PM ได้เลยครับ

Comment

• สอบถามหน่อยครับ ตอนนี้พี่ยังรับปลดล็อคอยู่หรือเปล่าครับ

พอดีเพื่อนผมไป อเมริกาว่าจะฝากซื้อมาซักสองสามเครื่อง พี่แนะนำหน่อยได้ไหมครับว่าควรเอาค่ายไหน

ผมสนใจ IPhone 4 กับ 4s อยากได้แบบไม่แพง(ไม่เกิน4-5000)

ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by bkby View Post
                สอบถามหน่อยครับ ตอนนี้พี่ยังรับปลดล็อคอยู่หรือเปล่าครับ

พอดีเพื่อนผมไป อเมริกาว่าจะฝากซื้อมาซักสองสามเครื่อง พี่แนะนำหน่อยได้ไหมครับว่าควรเอาค่ายไหน

ผมสนใจ IPhone 4 กับ 4s อยากได้แบบไม่แพง(ไม่เกิน4-5000)

ขอบคุณครับ
                รับตลอดๆครับผม แนะนำเครื่องจาก AT&T เท่านั้นครับ จะรุ่นไหนก็ได้ให้หามือสองสภาพดีๆ ถ้าได้เครื่องก็ทักกันมาได้เลยครับผม

Comment

• เรียบร้อยแล้วครับ ตอนแรกก็ชั่งใจอยู่เสิร์ชจากกูเกิ้ลหลายๆที่ดู มาเจออันนี้ไม่มี verify แต่อะไรดลใจไม่รู้เลยลองตกลงทำกับเค้า บริการดีมากครับ รวดเร็วกว่าที่คิดไว้เยอะ(ตอนแรกคิดว่าน่าจะสองวัน แต่ไม่ถึง24ชมก็เรียบร้อยแล้ว) ปลดล็อคเสร็จมีการแจ้งตอบเลยไม่ปล่อยให้รอ ช่วยอธิบายเรื่องต่างๆได้ดีอีก คุยเป็นกันเองบริการดีมากครับผม

Comment

• i phone 5 ใ ช้r sim7 ซื้อแล้วแต่ไม่มี3G กับ ส่ง sms ไมได้ มีวิธีแก้ไหม

เครื่อง us sprint ปลดลอคถาวรได้ไหม

เครื่อง 1 เดือน

Comment

• ขอบคุณนะคะ เร็วมาเลยคะ เครื่อง KR วันเดียวก็ unlock แล้ว ขอบคุณคร่า

Comment

• Originally posted by nwothm01 View Post
                        เรียบร้อยแล้วครับ ตอนแรกก็ชั่งใจอยู่เสิร์ชจากกูเกิ้ลหลายๆที่ดู มาเจออันนี้ไม่มี verify แต่อะไรดลใจไม่รู้เลยลองตกลงทำกับเค้า บริการดีมากครับ รวดเร็วกว่าที่คิดไว้เยอะ(ตอนแรกคิดว่าน่าจะสองวัน แต่ไม่ถึง24ชมก็เรียบร้อยแล้ว) ปลดล็อคเสร็จมีการแจ้งตอบเลยไม่ปล่อยให้รอ ช่วยอธิบายเรื่องต่างๆได้ดีอีก คุยเป็นกันเองบริการดีมากครับผม
                        ที่ผมไม่ได้ Verify Member ของ OCZ ก็เพราะเจ้าหน้าที่รัฐของประเทศเราน่ะครับ ไปติดต่อหลายครั้ง มีข้ออ้างไปเรื่อยๆ ทุกวันนี้ยังไม่ได้ PIN Code สักทีครับ

Comment

• ผมเชียร์ครับปลดล๊อคได้จริงโอนเงินช่วงเข้าประมาณ16.00น.แจ้งกลับปลดล๊อคได้แล้วตอนนี้เครื่องออสเตรียใช้งาน+เป็นไทยใส่ได้ทุกซิมครับ...ของจริงครับ

Comment

• บริการดีช่วยกันสนับสนุนคนไทยครับ

Comment

• ปลดล็อกได้ 100% บริการดีมาก ครับ

Comment

• บริการ ดี รวดเร็ว สุดยอด ใช้งานได้จริง ยืนยัน

Comment

Working...
                                X