Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Apple Watch Series 5 Nike 44mm Space Gray

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Apple Watch Series 5 Nike 44mm Space Gray

ขาย Apple Watch Series 5 Nike 44mm Space Gray

อุปกรณ์ (Device)
    1. Apple Watch Series 5 Nike 44mm Space Gray
    2. อุปกรณ์ครบกล่อง
    3. สายชาร์จแท้มากับกล่อง
    4. สายนาฬิกาแท้ที่มากับกล่อง

ราคา (Price)

6,909 บาท

สภาพ (Condition)

ใช้งานได้ 100% ทุกฟังชั่นครับ

อัพเป็น Watch OS 9 ตัวล่าสุดเรียบร้อยแล้วครับ

Battery Life 82% ใช้งานกันได้อีกยาวๆ ครับ

ตำหนิ (Defect)

รอยจากการใช้งานนิดหน่อยครับ

หน้าจอติดฟิล์มตั้งแต่วันแรกที่ซื้อ

ดังนั้นรอยที่เห็นในรูปบนหน้าจอคือรอยบนฟิล์มครับผม

และตอนถ่ายรูปก็มีฝุ่นนิดหน่อยครับ

ผมตีสภาพให้ 95% เลยครับ

ประกัน (Warranty)

หมดแล้วครับ

เหตุผลในการขาย (Reason of sell)

แบ่งๆ กันใช้ครับ ^ ^

ติดต่อ (Contact)

ผมชื่ออ๋องครับ 099 656 6856 (สะดวกหลังเที่ยงไปแล้วนะครับ)

Line ID : ong_cute ได้ตลอด 24 ชม. เลยครับ

วิธีส่งมอบสินค้า (Delivery method)

ผมอยู่จังหวัดเพชรบุรี แก่งกระจานครับ

และสินค้าราคาไม่ถึง 10,000 บาท

ผมขออนุญาตจัดส่งอย่างเดียวนะครับผม

หรือถ้าสะดวกมารับที่เพชรบุรี ผมก็ยินดีนะครับ

เช็คประวัติผมก่อนได้ครับ

ขายเครื่องตัวเองมาหลายเครื่องละครับผม ^ ^

ผมอยู่จังหวัดเพชรบุรี แก่งกระจาน อาจจะนัดดูของลำบากหากลูกค้าอยู่ กทม.

แต่ผมรับรองว่า รูปตัวเครื่องไม่ได้ใช้โปรแกรมแต่งให้เนียนแน่นอนครับรับประกันได้เลยครับ

หากคิดว่ารูปไม่ชัด บอกผมได้เลยนะครับ เดียวผมจะส่งรูปขนาดจริงให้ดูได้เลยครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ ^ ^

ปล. เช็คประวัติการขายผมในเว็ปได้เลยครับ

ไม่เคยโกงใครแน่นอนครับผม ขอบคุณครับ ^ ^

ขออนุญาตดันครับผม

Comment

ดันยามเช้าครับ

Comment

สอบถามได้นะครับผม

Comment

สอบถามได้นะครับผม

Comment

ติดต่อสอบถามกันได้นะครับผม เครื่องยังอยู่ครับ

Comment

สอบถามได้นะคร้าบบบบบ ^ ^

Comment

ขายเรียบร้อยแล้วครับผม

ขอบคุณพื่นที่ดีๆ OverClockZone.com มากๆ ครับผม

Comment

Working...
                X