Announcement

Collapse
No announcement yet.

New Airpods 3 ใหม่ ซีลครบ ประกันยังไม่เดิน ราคาดี ถูกกว่าศูนย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] New Airpods 3 ใหม่ ซีลครบ ประกันยังไม่เดิน ราคาดี ถูกกว่าศูนย์

ขาย New Airpods 3 โมเดล ZP รุ่นใหม่ล่าสุด จาก Apple ของแท้ 100%

ประกันยังไม่เดิน ดูได้ตามรูป

ราคา เครื่องละ 6,000 บาท มี 2 เครื่อง

เหมา 2 เครื่อง 12,000 (ส่งฟรี)

นัดรับได้โซน เกษตร, รามอินทรา, นวมินทร์ หรือตามแนว BTS, MRT

สนใจทักมาคุยก่อนได้ครับ

line ID : kornthepp

Attached Files
    Last edited by black14; 26 Dec 2021, 08:36:06.

ของยังอยู่นะครับ สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

ปรับราคาครับ

Comment

ดันครับ

Comment

สนใจสอบถามได้ครับ

Comment

เหลือ 1 เครื่องแล้วครับ ราคาพิเศษ 5,800 สนใจทักมาคุยได้ครับ

Comment

ปิดครับ

Comment

Working...
              X