Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามว่าจะอัพคอม และราคาการ์ดตัวนี้ราคาเท่าไรหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามว่าจะอัพคอม และราคาการ์ดตัวนี้ราคาเท่าไรหรอครับ

http://www.4videoequipment.com/video...+Expansion+kit

การ์ดนี้อะครับเค้าเอาไว้ใช้ทำอะไร แล้วราคาประมาณเท่าไร
    =======================================

จะอัพเกรดคอม

ตอนนี้พี่ผมใช้คอมของ HP สเปค
    PentiumD830 3.0Ghz
    Ram ddr2 512*2
    vga gf6600td 256mb 128bit pci-ex

ที่เล็งไว้จะอัพคือ

งบ 20000.-

CPU E6300
    M/B Asus P5PL2
    DDR2 1024*2=2GB Dual

คิดว่า โอเคไหม

จุดประสงจะเอาไว้ทำ เอนิเมชั่น กับ ตัดต่อ3D พวก Maya ไรงี้อะคับ ต้องอัพเกรดอะไรบ้าง เอาให้ฉิวในแบบประหยัด - -*

แล้วลงวินโดววิสต้า มันจะเสถียรกับอุปกรณ์ไหม แล้วจะทำงานตัดต่อได้ดีกว่าเดิมรึป่าว
    Last edited by Peedyy01; 3 Dec 2006, 00:44:42.

ท่าทางจะหลายหมื่น = ='

Comment

งบ2 หมื่นน่ะครับ

Comment

ทำไมที่เสียบสล็อกมันยาวจังหว่า .. .

Comment

ไม่รุ้อะครับ-*-

Comment

spec นั้นโอเคเลยครับ แต่มันอยู่ในงบใช่ป่าวคับ ถ้าใช่ก็ซื้อเลย อิอิ

Comment

อะครับ อิอิ รอซื้อปลายปีครับ เผื่อมันลด อิอิ

Comment

Working...
              X