Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะสั่งซื้อของ....ที่เว็ปนี้บริการดีไหม...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สั่งซื้อออนไลน์บางทีก็ต้องเผื่อใจครับ

จากที่เคยซื้อมา ทั้ง
    thanni
    advice
    ๋JIB

เสียความรู้สึกกับ JIB มากที่สุด

ถ้าซื้อกับทาง thanni ใช้เวลานานสุด ประมาณโอนวันนี้ กว่าทางเวบจะเช็คเงิน 1 - 2 วัน แพ๊คของ+ส่ง อีก 1 วัน เบ็ดเสร็จกว่าจะได้ก็ 3 - 4 วัน

ของ advice ยังโชคดีที่ยังไม่เจอปัญหา

ถ้าไม่รีบมากก็เอา thanni
    ถ้ารีบแล้ว ที่จังหวัดมีศูนย์ ของadvice ก็เอา advice
    ถ้าอยากได้ของคุณภาพหน่อยราคาแพงขึ้นมาอีกหน่อย ก็ bigitshop tkcom99 busitek jedi
    พูดง่ายๆ ซื้อกับ เวบไหนถ้าออนไลน์ไมไ่ด้ดูของด้วยตัวเองก็เสี่ยงทั้งนั้นแหล่ะครับ

Comment

Originally posted by ambulance View Post
      Jib ผมไม่เข้าแน่นอนลูกค้าไปยืนหน้าร้านแล้วทำไม่สนใจ เห็นผมแต่งตัวไม่ดีมั่ง ไม่ชอบร้านดูลูกค้าที่การแต่งตัว

แนะนำร้าน Tk หรือ Busitek อีกร้าน Wbc แพงหน่อยครับแต่ดูแลลูกค้าดีวันนั่นผมซื้อของร้าน Tk ไปหลายส่วนใหญ่พนักงานร้านในพันธ์ทิพย์นิสัยจะเป็นยังงี้แหละ
      คงเป็นบางสาขานะครับ ครั้งก่อนผมเข้าร้านJIB แต่งตัวไปก็สบายๆ บวกกับสถุนๆ รองเท้าแตะหูหนีบเก่าๆเลอะดินแดง ไปยืนก้มๆมองๆ อยู่พักนึง จะเช็คว่าเค้าเทคแคร์มั้ย อิอิ คือตั้งใจไปซื้อCPUนี่แหละแต่ลองเชิงก่อน เค้าเห็นมาเห็นแป๊บเดียวโดนจี้เลยกรู "สอบถามได้นะครับ สนใจสินค้าตัวไหนอยู่" เท่านั้นแหละเดินตามผมเลย จับอะไรเป็นแนะนำ 555+
      เอาไป. . . .5กะโหลก!!!

Comment

Originally posted by porh View Post
        ผมชอบสั่งที่นี่มากกว่าครับ

http://www.bigitshop.com/home.php

http://www.tkcom99.com/

อาจจะแพงกว่าแอดไว แต่บริการดีกว่าแน่นอน
        ตามนี้เลยครับ

Comment

TK ครัยแจ่มสุดๆ

Comment

TK ผม รอ 3 เดือน เหอะๆ

advice ถุก แต่บริการไม่ค่อยดี

JIB ผมไม่เคยสั่งแต่สาขาแกเยอะเหลือเกิน

Comment

แล้วมีใครเคยสั่ง jedi ไหมครับ

Comment

www.m-inter.co.th

ม่ายได้อยู่ในสายตายเยยหรอ

แย่จัง

Comment

เดินหาในตัวเมืองก่อนครับถ้าหาไม่ได้ค่อยสั่ง ผมเคยสั่งจาก Thanni นะสั่ง ง่าย ส่งของเร็ว ครบ ยังไม่เคยเจอปัญหาแต่ก็แปลกอยู่ตรง ไม่มีเบอร์ติดต่อนี่แหละ

Comment

Working...
                  X