Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนจัดสเปคคอมโหลดหนังโป๊หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่ค่อยมีนะครับ จัด spec จะมีถึง สองหน้าอ่ะสนจายกันน่าดู

Comment

เอ่อ ... ไอ้ช่องระบายน้ำจริงๆมันต้อง spill resistant ไม่ใช่เหรอ ... ว่าแต่ มีไว้มันก็ดีเหมือนกันนะ เผื่อน้ำโน่นน้ำนี่มันหกลงไป ...

หมายถึงโค้กน่ะ ชอบเอามากินหน้าคอม 5555

Comment

จัดชุดสำหรับการใช้งานแบบนี้จำเป็นต้องใช้ชุดน้ำหรือเปล่าหว่า?

ถ้าเงินเหลือ แนะนะ คีย์บอร์ด + เม้าส์ ไร้สายนะครับ

เวลาจะนอนก็ น อ น ก ด ได้ ไม่เมื่อย

Comment

HDD พังเสียดายสุดๆครับหนังพวกนี้ ผมเป็นมาแล้ว55

Comment

กะทู้มีเรตครับ อิๆๆๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ซื้อ HDD 2TB มาลูกเดียว แล้ว ไปบ้านท่าน GURU เดียวพาไปก็ได้ครับ เต็มแม๊กกลับมาเลยครับ อิอิ ล้วนๆ
              ไกลมั้ยครับท่าน ผมจะฝาก 500GB ไปสักลูก ^^" กลับบ้านคงดูกันตาแฉะ คางเหลืองเลย 55+

Comment

อย่าลืม soundcard

Originally posted by ทิดเด้า
                ตอนแรกเห็นเขาว่าใช้ซาวบอดเสียงไม่ดี+หน่วงเฟรม พอดีวันนี้ไปเดินเอาบอร์ดไปเปลี่ยนด้วย ของเก่าไม่ถูกใจ ได้ของแรงมาเลยเพิ่มตัง200 5555

พอดีไปสะดุดกาดซาวเน่าๆตัวนึงในตู้ ชิพCreative (เน่าจริงๆนะแบบว่าดูไม่น่าใช่ได้อะ) ก็เห็นบอกว่าดีก็เลยซื้อมาตัวละ150พร้อมไดร้เวอร์ กะว่าขอแค่มีเสียงไม่หน่วงเฟรมก็พอ

กลับมาก็ปัดฝุ่นเลย เอายางลบถูแปรงสีฟันขัด เออก็พอดูได้เนาะ เสียบ+ลงซะ รีต๊าดปร้าบบบ เปิดเพลง...

เข้!!

ได้ยินแล้วน้ำตาแทบไหล(เวอร์) เสียงเพลงที่ฟังอยู่ทุกวันทำไมมันช่างนุ่มนวลทุ้มลึก เสียงเพราะมากๆ เห็นได้ถึงความแตกต่าง เปิดหนังโป๊นี่กระหึ่มได้อารมมาก "ป๊ากๆๆๆป๊าบๆๆๆๆๆผั่บๆ อ๊ะๆๆๆอ๊างๆ" อื้มมมม ชัดเจนทุกจังหวะที่เร้าใจ เพียง150บาท!!

สุดยอดดดดด

Comment

หื่นกันทั้งนั้น

Comment

Originally posted by devilshura View Post
                    ผมว่าเครื่องไงก็ช่างแต่คีย์บอร์ดต้องแบบนี้เลยครับ

PS/2 Keyboard Logitech 413 (White)
                    Model : Logitech 413 (White)
                    Interface : PS/2
                    รองรับ Windows 98/2000/ME/NT/XP
                    มีระบบช่องระบายน้ำ Spell-resistant หมดกังวลอุบัติเหตุเล็กๆ น้อยๆ เมื่อทำน้ำหก
                    มี 3 ปุ่ม ACPI Power Management Keys : Sleep, Wake Up, Power
                    คิดได้งัยเนี่ย ระบายน้ำ ดีนะไม่มีคีย์บอร์ดรุ่น มีน้ำมาล้างได้ด้วย 555+
                    Last edited by kujaba_007; 16 Jan 2008, 14:23:27. Reason: คิดได้งัย

Comment

นี่คือกระทู้ที่ ได้รับความนิยมที่สุด ในเวลานี้

Comment

http://www.pantown.com/board.php?id=...13&action=view
                        ^
                        ^
                        ^
                        สอนประกอบคอมไว้โหลดหนังโป๊โดยเฉพาะครับ ง่ายๆ มีภาพประกอบ ไม่รู้ว่าจะสอนกันเสร็จหรือเปล่า

Comment

Originally posted by vaik28 View Post
                          http://www.pantown.com/board.php?id=...13&action=view
                          ^
                          ^
                          ^
                          สอนประกอบคอมไว้โหลดหนังโป๊โดยเฉพาะครับ ง่ายๆ มีภาพประกอบ ไม่รู้ว่าจะสอนกันเสร็จหรือเปล่า
                          เวบโป๊นี่หว่า....อะโห่ ของแท้

ปล. จ้างมาประกอบที่บ้านผมด้วย...

Comment

ุคุ้นว่ามีคีบอร์ดตัวที่เป็นยางม้วนได้อ่ะ ตัวนั้นก็น่าใช้นะ ล้างได้ด้วยเวลาเปื้อน

เปื้อนเศษอาหารที่เอามากินนะ อย่าคิดมาก หุหุ

Comment

เหอๆ กันอุบัติเหตุเมื่อทำน้ำหก น่าคิดแฮะ^^

Comment

น่านสิครับ อยากรู้ว่าคนเขียนคอมเม้นท์ คิดไรอยู่หว่า เห็นทีแรกก็สะดุดเรย

สนใจก็ลองหามาใช้ดูนะครับ อิอิ(เด่วหาว่าเปงหน้าม้า เลยตัดชื่อเวบทิ้งล่ะ)

Comment

Working...
                                X