Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อคอมแบบครบชุดร้านไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อคอมแบบครบชุดร้านไหนดี

จะไปซื้อคอมที่ร้าน busitek ที่พันทิพย์ประตูน้ำ ผมจัดสเป็คไว้แล้ว จะไปซื้อแบบครบชุด ทางร้านเขาจะลดราคาให้บ้างไหม แล้วใครเคยไปซื้อของกับร้านนี้บ้างครับ ไว้ใจได้รึปล่าว ช่วยเล่าประสบการณ์ให้หน่อย หรือจะไปซื้อที่ร้านไหนดี บอกหน่อยครับ

ร้านนี้ดีครับ บริการดีใช้ได้ เปิดมานาน ซื้อครบเซ็ท เวิร์ค อีกแนวทาง TK ชั้น 1

Comment

busitek เเพงครับ

Comment

พอใจร้านไหนเข้าร้านนั้นเลยครับ งิงิ

Comment

Busitek จะแพงกว่าร้านอื่นนิดๆครับ แต่หลายชิ้นมันก็หลายตังค์นะ

Comment

ิbusitek ไม่ลดครับ แพงกว่าร้านอื่นนิดนึงด้วย

แต่ผมก็ซื้อร้านนี้นะ พาเพื่อนไปซื้ออีกหลายคนอีกต่างหาก ผมว่าร้านนี้ไว้ใจได้ครับ บริการดีมีความรู้

สรุปพอใจร้านไหนก็ซื้อร้านนั้นแหล่ะครับ

Comment

TKCOM ชั้น 1

Comment

ไปด้วยได้เปล่า

Comment

busitek ต่อลองยากคับ แต่ถ้าซื้อเยอะอาจจะต่อได้บาง(ย้ำว่าได้บางนะ)
                  ร้านด้านหลัง busitek ก็ของเยอะพอกัน ตั้งมานานพอๆกัน แต่ของมีเลือกหลายค่ายและ คุยกับเจ้าของดีๆ อาจจะลดได้เยอะคับ

Comment

ไม่ทันละครับ ผมไปสอยที่ busitek มาหมดแล้ว และก็เป็นอย่างที่หลายท่านบอก แพง!!! ต่อยากมาก แต่ละชิ้นลดให้แค่ยี่สิบสามสิบบาท แต่แปลกใจมากทำไมลดแรม G.skill จากสามพันห้าเป็นสามพันถ้วนง่ายๆซะงั้น ทีชิ้นอื่นต่อแทบตาย !!!

Comment

Working...
                    X