Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำสเปคให้ทีคับ ลงรายละเอียดไว้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำสเปคให้ทีคับ ลงรายละเอียดไว้แล้ว

ขอท่านผู้รู้ช่วยแนะนำสเปคหน่อยคับ
    งบประมาน20000 +-ได้ตามที่สมควร คือถ้ามัน+แล้วจะคุ้มค่ามากก็+ได้แต่อย่ามากไปก็ไม่ดี ซัก2-3พันก็ยังพอต่อรองกะพ่อได้ (รวมจอด้วยนะคับ)

คับ เอาที่คุ้มค่าคุ้มราคาที่สุดนะคับ จะintelหรือamdก็ได้ ใช้งานก็เล่นเกมหนักๆพอควรDoom Fear B&W2อะไรเทือกนั้น ทำโฟโต้ช็อป เล่นเน็ต งานของนักศึกษาทั่วไปครับ

ขอบคุณมากครับ

AMD AM2 3200+ กับ Board ASUS M2N-E VGA ก็ Asus 7600GT แรม 512 * 2 ที่เหลือแล้วแต่ศรัทธานะครับ

Comment

re

อืมม คับ ขอท่านอื่นอีกนิดก็ดีนะคับ เออ แล้วก็ผมทำพวกsolid workด้วยนะคับ รู้ว่างบคงไปไม่รุ่งแต่ก็ขอให้ดีที่สุดแล้วกาน

Comment

Working...
      X