Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดเครื่องที่เล่น crysis แบบ เปิด กราฟฟิคเต็มที่ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นอกเรื่องนิสนะครับไหนๆเข้าเรื่องเกมถามนิส DX9 Crysis นี่ยิงต้นไม้ไม่โค้นเหรอครับ

Comment

ถ้า Single player น่าจะโค่นนะครับ แต่ Multi ไม่ได้แน่นอน

Comment

ผมจะถอยคอทต้นปีหน้า คิดว่าอะไรจะออกมาใหม่มั้งครับ มี งบ 50000 สิ่งที่อยากได้แน่ๆคือ2ตัวนี้ครับ
        1. ASUS 8800GTX 768MB
        2. M/B ASUS Striker Extreme
        3. แรม 1G x4 (ของที่ถูกที่สุด)

ลองจัดๆให้ผมหน่อยดิ CPU ขอ Intel นะ ถ้าเกิน 50000 ก้อลองจัดมาดูทีนะคับ ผมคิดว่าต้นปีหน้าคงมีตัวใหม่ออกมา ของพวกนี้ราคาต้องตกแน่ๆ

Comment

Working...
        X