Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอดู สเปคในฝัน ของเซียนทุกท่านหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สำหรับผมต้องอันนี้เลยครับ สเป็คในฝัน

ปล. อย่าซีเรียส

Comment

สเปกผม ขาว สวย หมวย เซ็ก อ่าว spec คอม หรอคับ โทดที

Comment

Originally posted by papababa View Post
        ไม่ใช่เซียนแต่มีเครื่องในฝันเหมือนกันครับ

Pentium MMX
        Intel 430VX
        RAM EDO
        ไม่มีช่องเสียบ VGA
        HDD 3.2GB
        Floppy 8"

โอโหในฝันเลยครับตัวนี้หาดูยากแน่ๆ
        Ancient Ware ครับ ไม่ใช่ AlienWare

ของดึกดำบรรพ์ เลยเหรอครับ
        ฮา 55555555555
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

อยากได้บ้างจัง สีส้ม นะ ตัวใหม่ แจ่มมาก
          ราคามันเท่าไหร่อะ
          เชียงใหม่มี 2 คันเองมั้ง ตัวเก่านะ

Comment

Originally posted by yoishi View Post
            อยากได้บ้างจัง สีส้ม นะ ตัวใหม่ แจ่มมาก
            ราคามันเท่าไหร่อะ
            เชียงใหม่มี 2 คันเองมั้ง ตัวเก่านะ
            เห็นว่ามือ 2 ก็ปาไป 6 แสนละครับ

มือ 1 นี่ไม่แน่ใจ น่าจะล้านขึ้นนะ ยิ่งไอ้ตัว 2008 อ่ะ

แต่ตัว 2008 น่าเล่นมาก มีระบบการขับขี่ให้เลือกด้วย คิดว่าตรงนี้น่าจะทำให้เหมาะทั้งขี่ในเมือง และนอกเมือง มากยิ่งขึ้นครับ

Comment

คำตอบที่ #67 แจ้งลบคำตอบ

จำได้น่ะ ราคาของ Suzuki Hayabusa ปี 2008 นี้ น่าจะอยู่ที่ราว ๆ ประมาณ 550,000 จำได้คับ เพราะ ทางร้าน world bike zone เคยติดป้ายประกาศไว้ แต่รู้สึกว่า ราคานี้ยังไม่รวมทะเบียนน่ะ แต่ที่สำคัญ สั่งซื้อได้ตั้งแต่ บัดนี้หน่ะคัฟ ที่ร้าน world bike zone อ่ะ ไม่รุ ทาง red baron จะ สั่งได้หรือยังน่ะ ไม่รุแน่ใจ แต่ราคาป้ายแดงงี้ มันก็คงสูง อยู่อ่ะน่ะ
              ผู้ตอบ เควิน วันเสาร์ที่ 6 ตุลาคม พ.ศ. 2550 เวลา:: 2048
              IP # 125.25.107.180;;;

------

อีกคนเขาบอกว่างี้นะ แต่ผมเห็น GSX-R 2007 ใน red baron ก็ปาไป 620000 ละ ไม่รู้เชื่อได้ป่าว

Comment

สเปกในฝันผมถอยมาแล้วตามนี้
                CPU intel E6750
                Ram Geil 800MHz 1Gx2
                MB p35-ds3r
                HDD WD250G NCQ
                LG RW 18x lightscript
                Enermax 460W

VGA ผมยังไม่พอใจอยู่ สงสัยเดียวมีเปลี่ยนครับที่ซื้อมาคือ HD2600XT DDR3 512MB ครับ

Comment

ผมขอ Boeing 787 เวอร์ชั่นประธานาธิบดีนั่งนะคับ
                  แล้วท่านจะรู้ว่า เทคโนโลยี + ความปลอดภัย + ความเร็วมากเพียงใด

ไม่มีใครเอามันลงได้ นอกจากนักบิน และจรวด บางลูกนะฮ้า

ฮิๆ ใครจะค้านผม คอมเมืนต์โลด

Comment

CPU Q6600
                    M/B Blitz Extreme
                    RAM G.skill DDR3
                    VGA 8800GTX SLi ไม่ก็ HD2900XT Crossfire
                    PSU Thermaltake 1200Watt
                    HDD 500GB*2 RAID0 + 1TB เก็บข้อมูล
                    เยอะไปไหม?

Comment

Working...
                    X