Announcement

Collapse
No announcement yet.

[News] ราคา Penryn ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [News] ราคา Penryn ครับผม

Credit: http://www.vr-zone.com/?i=5283

สั้นๆแต่ได้ใจความ
    Last edited by UnNormalZ; 4 Sep 2008, 19:52:37.

ราคามันไม่ถึงกับแพงเท่าไหร่นะเนี่ย
    ปล. คนแรก

Comment

ของดีราคาไม่แพง

Comment

เด๋วมานออก 8250 อีกครับ ตอนนั้นเหละผมค่อยซื้อ ว่ากานป่าว

Comment

ใจมาก

Comment

ราคาสมเหตุสมผลนะครับเนี่ย

Comment

คงรอ รุ่นใหม่กว่านี้อีก 2 เจเนอเรชั้น ผมถึงจะได้เวลาเปลี่ยนเครื่องปัจจุบันแหละครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                คงรอ รุ่นใหม่กว่านี้อีก 2 เจเนอเรชั้น ผมถึงจะได้เวลาเปลี่ยนเครื่องปัจจุบันแหละครับ
                รอขนาดนั้นเลยเหลอครับ

Comment

ก็ไปได้สวย

Comment

แล้ว q6600 ยังได้เรื่องไหมครับ ?
                    GLORIOUS PC MASTER RACE
                    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by UnNormalZ View Post
                      รอขนาดนั้นเลยเหลอครับ
                      ครับ เครืองเดิมยังใช้งานได้ดีอยุ่ครับ 2 เจเนอร์เรชั้น ไม่น่นมากหรอกครับ ปีกว่า ก็ครบแล้ว

Comment

ทำไม table มันบอกว่าออก jan 08 หว่า...ข่าวแว่วๆมาว่า Nov นี้แล้ว

ท่านใดทราบชี้แจงหน่อยครับ มี Project อยู่จะได้ตัดสินใจได้ถูก

Comment

Working...
                        X