Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเป็คงบไม่จำกัดเอาไว้เล่นเกมส์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มาอีกแล้วอิอิ

Comment

ยังจะมี เอาเพไปเล่นเกมเนี่ยนะ.............3-4 หมื่น ก็ใช้ให้คุ้มก่อนเหอะครับ

อยากได้เท่าไหร่ ไป 1000ทิพ บอกร้านเค้าว่า งบไม่จำกัด เดี๋ยวเค้าก็จัดให้เองแหละครับ
      เค้าอยากขายอยู่แล้ว เด๊ยวเค้าก็หาให้เอง

เข้ามาถามแบบนี้ให้โดนบ่นอีกแล้ว.........เฮ้ออ...........ไม่น่าเลย

Comment

เค้าเอา ของ ร้ายๆไห้มืง แล้ว บอก ว่าทั้งหมด 3แสน5 มืงคงจะเชื่อนะ 55+

Comment

หุหุหุๆๆ

Comment

มาเรื่อยๆๆ เลยนะครับช่วงนี้

Comment

เฮ้อ กลุ้ม อย่าดีแต่อวดรวย คนรวยจริงเขาไม่คุยหลอก แค่พอเพียงก็ใช้ได้แล้ว ตามกระแสพระราชดำรัสดีที่สุด เอาเข้าจริงก็ไม่กล้าหรอก ถ้าเกิน 300000 ก็เอา......ก่ายหน้าผาก

Comment

ตั้ง ล่อเป้างัยไม่รุนะเนี่ย แบบว่า ...... หน่ะนะ

ปล. ไมออกความคิดเห็นครับ

Comment

ตาม ๆ กันไปครับ

ไม่ต้องซื้อหรอก pc ซื้อ วิก คุ้มสุด!!!

Comment

เฮ้อ อยากโดนถีบเจงๆ

Comment

Working...
                    X