Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันๆ

Comment

• ivy จริงๆมันก็ดีนะครับ ไม่ร้อน การใช้งานก็ดี เหมือนอัพเกรดขึ้นมาจาก sandy แต่ทว่าคนเราเอามันไป oc มันเลยร้อน ผลออกมามันเลยดูไม่ดีเท่าที่ควร

Comment

• ดันเว้ยเห้ย!!

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
          ivy จริงๆมันก็ดีนะครับ ไม่ร้อน การใช้งานก็ดี เหมือนอัพเกรดขึ้นมาจาก sandy แต่ทว่าคนเราเอามันไป oc มันเลยร้อน ผลออกมามันเลยดูไม่ดีเท่าที่ควร

งั้นก็สรุปว่าเดิมๆ ก็ไม่้รอนเวอรืใช่ป่ะครับ และ OCบ้าง นิดหน่อยมันจะหนัก ป่าวอ่ะคับ เง้อยากได้ แต่ไม่กล้าลอง ToT

ivy i73770k ใครรู้บ้างคับ ว่าร้านไหนขายบ้าง......ขอราคาหน่อยคับ ขอเซ๊ยร์รังสิตนะคับ

Comment

• UP

Comment

• runshana พี่ช่วยผมจัดสเปคคอมได้ป่ะครับ

ผมอยากได้ CPU Core I5 แต่แบบไม่เกิน 20K ช่วยจัดให้ผมหน่อย ขอแบบเล่นเกมอะครับ

Comment

• ดันๆ ฮือๆกำลังเศร้า หมาผมจะตายละ TT

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• ดันๆ

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• ดันๆ ฮือๆกำลังเศร้า หมาผมจะตายละ TT
                              เสียใจด้วยนะครับ TT

runshana พี่ช่วยผมจัดสเปคคอมได้ป่ะครับ

ผมอยากได้ CPU Core I5 แต่แบบไม่เกิน 20K ช่วยจัดให้ผมหน่อย ขอแบบเล่นเกมอะครับ

CORE I5 2320 = 5890 บาท

AsRock Z77 Pro4 = 3890 บาท
                              DDR3(1600) 4GB. Kingston Hyper-X *2 = 1720 บาท
                              500GB WESTERN SATA-III/6Gbs (WD5000AAKX) BLUE = 2550 บาท
                              DVD-RW ASUS 24X 24B3ST SATA = 590 บาท
                              ASUS PCI-E GF ENGTX550TIDC/DI 1GB GDDR5 = 4090 บาท
                              650 WATT XFX Full Wired Core EDITION = 2750 บาท
                              ThermalTake V3 Black Edition = 1200 บาท
                              รวมค่าเสียหายทั้งสิ้น 22680 บาท ลองซื้อหลายๆร้านมาประกอบครับ บางทีร้านนั้นโน่นแพง ร้านนี้ถูก อ้างอิงจาก jib jedi tkcom และadvice ครับ

Comment

• up

Comment

Working...
                                X