Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by anonowen0 View Post
    ดันๆๆ
    ขอบคุณมากๆเลยครับผม^^"
    Originally posted by Buuuuuuu View Post
    ขอเป็นกำลังใจให้ จขกท. นะครับ มาดูกระทู้เดียว ได้ครบถ้วนเลยครับ +100
    ขอบคุณครับผม ^^"
    Originally posted by SnoopyGuu View Post
    ผมว่า เปลี่ยน Psu 500w DELUX พวกงบ 20k อ่ะ
    มันไม่ดีอย่างไรหรอครับ ช่วยอธิบายทีครับผม ยินดีรับฟังและเปลี่ยนแปลง แต่อยากได้เหตุผลหน่ะครับ
    เพราะผมก็ใช้อยู่ และมันก็ยังไม่พังไม่เสีย(นานจนหมดประกันแล้ว)
    เลยอยากให้แนะนำก่อนที่ผมจะไปเปลี่ยนหน่ะครับ
    (เหมือนเคยมีคนท้วงเรื่อง DVD Samsung และมีคนว่าไม่ดีเยอะจริงๆ ผมก็เปลี่ยนครับ)
    ผมยินดีรับฟังนะครับผม อย่าลืมกลับมาบอกผมด้วยนะครับ
    จะได้เป็นประโยชน์กับทุกๆคน
    Originally posted by koohero View Post
    แวะมาดันให้หนัก มีคนแย่ง เบา ไปแล้ว เราต้องให้หนัก
    อ้าวสวัสดีครับ คุณ koohero สบายดีไหมครับนั่น^^"
    ขอบคุณที่แวะมาดัน หนักๆให้นะครับ เหมือนจะปวดท้องหนักเลยทีเดียว
    Last edited by runshana; 24 Nov 2010, 02:03:39.

Comment

• ดันด้วย...

Comment

• แวะมาดัน

Comment

• +1 ช่วยดัน นี่แหละที่ชาติต้องการ

Comment

• ขุดหนักๆๆๆๆๆ

Comment

• ผมคิดว่า i5 หรือ x6+GTS450 ผมว่าน่าจะเปลี่ยนให้มันดีกว่านี้หน่อย บางทีเล่นเกมส์ หรือ เรนเดอร์งานหนักๆ นานเป็นชั่วโมงๆ ผมเกรงว่าไฟมันจะไม่พอ

เผื่อไว้ดีกว่าขาดนะ

Comment

• Originally posted by rukmang View Post
                ดันด้วย...
                ขอบพระคุณครับผม แฮะๆ

Originally posted by nebitora View Post
                แวะมาดัน
                ขอบพระคุณมากๆครับผม ที่ช่วย

Originally posted by inooom View Post
                +1 ช่วยดัน นี่แหละที่ชาติต้องการ
                ฮาๆ ขอบคุณคร้าบ ^^" จะทำต่อไปนะครับ

Originally posted by pumon_n View Post
                ขุดหนักๆๆๆๆๆ
                ขอบคุณครับ ขุดซะขึ้นสูงเลย ขอบคุณที่เป็นกำลังใจให้ครับ

Originally posted by SnoopyGuu View Post
                ผมคิดว่า i5 หรือ x6+GTS450 ผมว่าน่าจะเปลี่ยนให้มันดีกว่านี้หน่อย บางทีเล่นเกมส์ หรือ เรนเดอร์งานหนักๆ นานเป็นชั่วโมงๆ ผมเกรงว่าไฟมันจะไม่พอ

เผื่อไว้ดีกว่าขาดนะ
                อ๋อ รับทราบครับ
                เดี๋ยว ราคาลง กลางเดือนหน้า จะเริ่มทยอย อัพเดทเปลี่ยนทันทีครับ
                เพราะตอนนี้ ถ้า ไปเพิ่ม PSU งบ20000 ระเบิดแน่ะๆเลย ขอบคุณนะครับที่อุตส่าแนะนำ ดีใจมากๆเลยครับ

Comment

• กระทู้นี้ เป็นประโยชน์มากๆครับ

Comment

• เคย pm ไปสอบถามสเปคคอมกับเจ้าของกระทู้

ให้คำแนะนำดีมากๆ เลย ทั้งๆที่ไม่เคยรู้จักกัน

เอาใจช่วยครับ ^^

Comment

• แหล่มงับ

Comment

• Originally posted by S4RS View Post
                        กระทู้นี้ เป็นประโยชน์มากๆครับ
                        ขอบคุณครับผม ^^ จะพยายามมากๆขึ้นไปครับ

Originally posted by dekcharan View Post
                        เคย pm ไปสอบถามสเปคคอมกับเจ้าของกระทู้

ให้คำแนะนำดีมากๆ เลย ทั้งๆที่ไม่เคยรู้จักกัน

เอาใจช่วยครับ ^^
                        ครับผม ยินดีช่วยเสมอเลยครับ ^^เท่าที่ช่วยได้เลย
                        ปล.ผมก็อยุ่แถวจรัญนะ อิอิ

Originally posted by huyandcell View Post
                        แหล่มงับ
                        ขอบคุณมากๆคร้าบ

Comment

• +1 เป็นแนวทางที่ดีครับ

Comment

• มาดันครับ

Comment

• มะวานไม่มาดันให้ อยากถามราคากลาง ของจอ Acer LED 20นิ้วมันราคาเท่าไหร่อะ

Comment

• อ่อไม่ต้องละ อิอิ หาราคาเจอละ แวะมาดันให้อีกรอบ พูดถึงวันนี้ทุกข์หนัก3รอบ ละ อิิอิ (จอเล่าทำไมวะเนี่ย)

Comment

Working...
                                X