Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

• ดัน13.33น.

Comment

• Comment

• ของแรงราคาถูก
          อ่านข้อความ
          Core i5-2500K 3.30GHz... Price: 7350
          ASUS P8H67-M ... Price: 3350
          4 GB. PC DDR3-1333 KINGSTON (D3N9K2) ... Price: 1490
          500 GB. PC WESTERN (BLUE) ... Price: 1290฿
          DVD LG (GH-22NS50) B/P... Price: 490฿
          550 W POWER MONSTER (PM550W) 490 +Case 510 ... Price: 1000฿
          ช่วยนะนำ case pc ของอันนี้ให้หน่อยงับ เพราะไม่รุจะซื้ออะไรให้มันใช้กันได้ แล้วกะเน้น เรื่องระบายความร้อนนะครับเพราะ ที่บ้าน มันร้อนหน่อยม่ายมีแอร์ งั้ฟ ขอบพระคุณครับ เป็นกระทูที่ดี มว้ากกกกกกก

Comment

• +1 ครับผม

Comment

Comment

Comment

• Originally posted by abeachboy View Post
                  ดัน13.33น.
                  เลขสวยมากมายเลยครับ งวดนี้
                  Originally posted by mrggns View Post
                  ขอบพระคุณมากๆเลยครับผม

Originally posted by chowwoyzz View Post
                  มาดันยามเที่ยง กินข้าวด้วยนะครับผม XD
                  ขอบคุณครับ วันนี้ทานไปเยอะเลย แฮะๆ

Originally posted by proteenzer View Post
                  ขอบคุณครับผม

Originally posted by meteorkwan View Post
                  ของแรงราคาถูก
                  อ่านข้อความ
                  Core i5-2500K 3.30GHz... Price: 7350
                  ASUS P8H67-M ... Price: 3350
                  4 GB. PC DDR3-1333 KINGSTON (D3N9K2) ... Price: 1490
                  500 GB. PC WESTERN (BLUE) ... Price: 1290฿
                  DVD LG (GH-22NS50) B/P... Price: 490฿
                  550 W POWER MONSTER (PM550W) 490 +Case 510 ... Price: 1000฿
                  ช่วยนะนำ case pc ของอันนี้ให้หน่อยงับ เพราะไม่รุจะซื้ออะไรให้มันใช้กันได้ แล้วกะเน้น เรื่องระบายความร้อนนะครับเพราะ ที่บ้าน มันร้อนหน่อยม่ายมีแอร์ งั้ฟ ขอบพระคุณครับ เป็นกระทูที่ดี มว้ากกกกกกก
                  ราคา ในเซ็ทนั้นค่อนข้างเก่าแล้วครับผม เป็นเซ็ทที่เก่าราวๆ2-3ปีที่แล้วครับผม แนะนำจัดใหม่ได้ตามนี้ จากงบ ของท่าน น่าจะราวๆ 15000 บาท
                  นำมาเน้นใช้งาน หรือเน้นเล่นเกมส์ครับ ถ้าเน้นเล่นเกมส์ แนะนำ จัดอีกเซ็ทนึงแทนครับผม เป็นAPU ตามนี้ครับผม
                  A10-5800K = 4100
                  GIGABYTE F2A75M-HD2 = 2000
                  WD 10 EZEX = 2200
                  KINGSTON HYPER-X (K2) 8GB (4x2) = 1800
                  Raidmax600w 80+Bronze = 1750
                  DVDLG24x = 600
                  Case http://jedicool.com/product.php?id=2229 = 800
                  รวม 13250 บาท
                  ตามนี้เลยครับผม รับรองว่าเย็นกำลังดี แรงคุ้มค่าเลยครับ
                  แต่ถ้าไม่ได้เน้นเล่นเกมส์ ค่อยจัดอีกแบบ
                  สงสัยอะไรถามเพิ่มเติมได้เลยนะครับ

Originally posted by lucifer09 View Post
                  +1 ครับผม
                  ขอบคุณมากครับผม

Originally posted by mrggns View Post
                  ขอบพระคุณมากๆเลยนะครับผม

Comment

• ดันยามดึก

Comment

Comment

• Comment

Comment

• Originally posted by Gumblar View Post
                            ดันยามดึก
                            ขอบคุณครับผม ^^

ขอบคณครับผม

Originally posted by goobook View Post
                            ขอบคุณครับผม @_@"

Comment

• ราคา ในเซ็ทนั้นค่อนข้างเก่าแล้วครับผม เป็นเซ็ทที่เก่าราวๆ2-3ปีที่แล้วครับผม แนะนำจัดใหม่ได้ตามนี้ จากงบ ของท่าน น่าจะราวๆ 15000 บาท
                              นำมาเน้นใช้งาน หรือเน้นเล่นเกมส์ครับ ถ้าเน้นเล่นเกมส์ แนะนำ จัดอีกเซ็ทนึงแทนครับผม เป็นAPU ตามนี้ครับผม
                              A10-5800K = 4100
                              GIGABYTE F2A75M-HD2 = 2000
                              WD 10 EZEX = 2200
                              KINGSTON HYPER-X (K2) 8GB (4x2) = 1800
                              Raidmax600w 80+Bronze = 1750
                              DVDLG24x = 600
                              Case http://jedicool.com/product.php?id=2229 = 800
                              รวม 13250 บาท
                              ตามนี้เลยครับผม รับรองว่าเย็นกำลังดี แรงคุ้มค่าเลยครับ
                              แต่ถ้าไม่ได้เน้นเล่นเกมส์ ค่อยจัดอีกแบบ
                              สงสัยอะไรถามเพิ่มเติมได้เลยนะครับ

เน้นเล่นเกมส์ละครับ ขอบคุณครับเป็นประโยชน์กะผมมากเบย

+1ครับ

Comment

• เอ่อ ถ้าไม่เปนการ รบกวนขออีกเรื่องนะครับ พอดีอยากได้จอคอมด้วยอะครับแต่ไม่รุจะเอาอะไรดีครับ เน้นเล่นเกมส์นะครับ ขอบตุณงับ

Comment

Working...
                                X