Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 10906

Comment

• รับฝากซื้อสติ๊กเกอร์ LINE สำหรับผู้ที่ไม่สามารถทำการซื้อได้ด้วยตนเอง เช่น ไม่มีบัตรเครดิต, บัตรเดบิตหรือวีซ่า ไม่อยากเสี่ยงกับการถูก HACKER ผมจึงรับฝากซื้ออย่างถูกต้องแบบถูกลิขสิทธิ์ เพื่อเป็นการสนับสนุนนักพัฒนาต่อไปอย่างภาคภูมิใจ

สติ๊กเกอร์ LINE ที่ฝากเราซื้อนั้น ไม่ต้องแจ้งรหัสผ่าน หรือข้อมูลที่เป็นส่วนตัวของท่าน จึงมั่นใจได้ว่าปลอดภัยต่อความเป็นส่วนตัวของท่าน 100% อีกทั้งบริการที่รวดเร็วไม่ต้องรอคิว เราพร้อมจัดส่งสติ๊กเกอร์ (สงเป็นของขวัญ Gift) ให้ท่านภายใน 30 นาทีหลังจากแจ้งการชำระเงิน (ปกติส่งให้ไม่เกิน 5 นาที) เพื่อให้ท่านได้ใช้งานได้ทันทีครับ ค่าบริการในการฝากคิด 60 บาทต่อ 1 ลายเท่าน้นเองครับ

www.sticker-line.com บริการรับฝากซื้อ Sticker line ดังนี้
      จำหน่ายแบบ Gift
      ลายไทย ลายละ 60 บาท

โปรโมชั้น 10 แถม 1 จะซื้อผ่านระบบออนไลน์ หรือจะซื้อผ่าน LINEก็ได้ ID LINE : tum-espresso
      หรือ Scan QR code ผมไป

ท่านสามารถฝากซื้อให้คนอื่นได้ด้วย เพียงแจ้ง ID คนที่ต้องการให้ผมส่ง ส่งมาให้ผมครับ ระบุให้ชัดๆนะครับ เดี๋ยวผมงง

หลังจากนั้นแจ้งการโอนเงิน มาที่
      ID LINE : tum-espresso

รายละเอียดเพิ่มเติมดูได้ที่ www.sticker-line.com

โทร 086-608-5932
      ไม่เกิน 1 ชั่วโมง : หากรอผมตรวจสอบ
      ไม่เกิน 10 นาที : หากท่านส่งหลักฐานมาให้ผม เช่น รูปถ่าย ,SMS,

วิธีนี้ไม่จำเป็นต้องลบ Line ข้อความไม่หาย วิธีไม่ยุ่งยาก
      ใช้ได้ทั้ง ios และ android

ขอบคุณที่ใช้บริการนะครับ

Comment

• 10908

Comment

• ขอบคุณครับได้ท่านช่วยตั้งแต่ตอนซื้อคอมจนผ่านไป 2 ปี ออนบอร์ดเจ๊ง เลยแวะมารบกวนเรื่องการ์ดจออีกที ^ ^

Comment

• ในงบ27000+-เล็กน้อย Update 1/1/2556 ทางฝั่งของ Intel ที่พี่จัดไว้ให้อะครับ ถ้าผมจะลด VGA จาก 660Ti เป็น 660 ตัวธรรมดา ผมต้องลดสเป็คอะไรอย่างอื่นอีกมั้ยครับหรือว่า เปลี่ยนไปเป็น AMD แทนดีครับ แล้ว 660 ใช้ของอะไรดีครับ ระหว่าง gigabyte660 oc กับ Inno3D GTX660 หรือมีของยี่ห้อไหนแนะนำบ้างครับ งบผมน้อยครับแค่ประมาน 24k + - 1000 บาทครับ(ไม่รวมจอ)
            Last edited by Hummers; 22 Jan 2013, 23:42:56.

Comment

• Originally posted by Hummers View Post
              ในงบ27000+-เล็กน้อย Update 1/1/2556 ทางฝั่งของ Intel ที่พี่จัดไว้ให้อะครับ ถ้าผมจะลด VGA จาก 660Ti เป็น 660 ตัวธรรมดา ผมต้องลดสเป็คอะไรอย่างอื่นอีกมั้ยครับหรือว่า เปลี่ยนไปเป็น AMD แทนดีครับ แล้ว 660 ใช้ของอะไรดีครับ ระหว่าง gigabyte660 oc กับ Inno3D GTX660 หรือมีของยี่ห้อไหนแนะนำบ้างครับ งบผมน้อยครับแค่ประมาน 24k + - 1000 บาทครับ(ไม่รวมจอ)
              ส่วนตัวน่ะครับ ถ้าเอาไปเล่นเกมส์แล้วไม่ได้OCก็ลด CPU ครับ
              I5 3470 - 5900
              AsRock H77 Pro4/MVP =2700
              Ram แถวเดียวก่อน 4Gb มีงบค่อยไปซื้อมาเสียบเพิ่ม
              รวมแล้วลดไป 1900
              สุดท้ายก็Caseตามใจท่านประหยัดหน่อยก็ลเได้อีก300-400นะครับ ^_^

ไม่งั้นก็ไปAMDครับราคาประหยัดไปเยอะ

ส่วนจะเปลี่ยนVGAเล่น 660 ก็เปลี่ยนได้เลยไม่มีปัญหาครับ ตัวเดียวงบลงไปเลย3000ได้
              ใช้ร่วมกับตัวอื่นๆได้ทั้งหมด

Comment

• Originally posted by win22222 View Post
                ส่วนตัวน่ะครับ ถ้าเอาไปเล่นเกมส์แล้วไม่ได้OCก็ลด CPU ครับ
                I5 3470 - 5900
                AsRock H77 Pro4/MVP =2700
                Ram แถวเดียวก่อน 4Gb มีงบค่อยไปซื้อมาเสียบเพิ่ม
                รวมแล้วลดไป 1900
                สุดท้ายก็Caseตามใจท่านประหยัดหน่อยก็ลเได้อีก300-400นะครับ ^_^

ไม่งั้นก็ไปAMDครับราคาประหยัดไปเยอะ

ส่วนจะเปลี่ยนVGAเล่น 660 ก็เปลี่ยนได้เลยไม่มีปัญหาครับ ตัวเดียวงบลงไปเลย3000ได้
                ใช้ร่วมกับตัวอื่นๆได้ทั้งหมด

ขอบคุนนะครับ แล้วถ้าผมเน้นเล่นเกม ดูหนังฟังเพลง เป็นหลัก ผมควรเล่น Intel หรือ AMD ดีครับ

Comment

• +1 ผมนั่งอ่านกระทู้นี้มากว่า 3 ชั่วโมง เพลินมากครับ ^^ /

Comment

• "the runshana since 2009" (ต้องตั้งให้เป็นเดอะได้แล้ว อิอิ)

Comment

• Originally posted by Hummers View Post
                      ขอบคุนนะครับ แล้วถ้าผมเน้นเล่นเกม ดูหนังฟังเพลง เป็นหลัก ผมควรเล่น Intel หรือ AMD ดีครับ
                      อยากลเ่นเกมส์แบบภาพสวยลื่นไหลก็ควรเน้นการ์ดจอครับ เซ็ตAMDจะเหมาะกว่า
                      (แต่ถ้าเล่นกับจอ 1280*720 พิกเซลมันไม่เยอะ I5+660ก็ได้) เดียวนี้ 1600*900 หมดล่ะมั้ง
                      ถ้าอยากเล่นเกมส์ให้สุดก็AMDดีกว่าครับ

Originally posted by nattiiez View Post
                      "the runshana since 2009" (ต้องตั้งให้เป็นเดอะได้แล้ว อิอิ)
                      +1 เห็นด้วยครับ โหวตชนะ(ตามเทรนหาเสียง ฮ่าๆ) ถ้าคุณต้องการความช่วยเหลือเรื่องคอมฯประกอบ

Comment

• 10916

Comment

• 10917

Comment

• 10918

Comment

• 10919

Comment

• กระแสแรงกว่า iphon5 คือ the runshana since 2009

Comment

Working...
                                X