Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พอได้สเปค ว่าจะโฑทรไปสั่งของที่ Advice แต่กลับไม่มีของบอกของขาดตลาด เจ้า hd7770 oc เซ็งเลย

Comment

• พอได้สเปค ว่าจะโฑทรไปสั่งของที่ Advice แต่กลับไม่มีของบอกของขาดตลาด เจ้า hd7770 oc เซ็งเลย
      advice เดี๋ยวนี้ผมไม่ค่อยยุ่งแล้วครับ ถึงของจะถูกแต่คุณภาพไม่ค่อยดีเลย แนะนำสั่งร้าน tkcom jedi หรือ com and more ก็ดีครับ

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• ตอนนี้เสปคเป็น
            CPU: Core i5 - 3570K+
            M/B: GIGABYTE Z77X D3H
            VGA: Gigabyte GTX 660 OC
            RAM: KINGSTON HYPER-X 8GB(4*2) 1600
            PSU: THERMALTAKE TR2 600W
            SINK: Cooler Master V6GT
            CASE: ZALMAN Z11 PLUS

แล้วล่ะครับ พอดีเอาเงินก้อนไปทำอย่างอื่นน่ะ ยอมรับว่าเสียดายแต่ชีวิตคนเรามันไม่แน่ไม่นอนจริงๆ
            จากงบ 40 k เหลือ 28k

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• กระทู้ดีต้องดัน

Comment

• up

Comment

• up

Comment

• Originally posted by dicembo View Post
                        ตอนนี้เสปคเป็น
                        RAM: KINGSTON HYPER-X 8GB(4*2) 1600

แล้วล่ะครับ พอดีเอาเงินก้อนไปทำอย่างอื่นน่ะ ยอมรับว่าเสียดายแต่ชีวิตคนเรามันไม่แน่ไม่นอนจริงๆ
                        พอเพียง

Comment

• ดันกันไม่รู้จักเหน็ดไม่รู้จักเหนื่อยดันกันไปเรื่อย อิอิ สบายดีนะครับทุกท่าน

Comment

• Originally posted by Akira_Sora View Post
                            ครับพี่ชนะ ผม 54 ครับ

คณะไรนะครับพี่ผมหาตัวให้^^ เดี่ยวล่ารูปมาฝากให้เลย^^ผมเรียนวิศวะ ครับผม^^

ที่พันทิพหรอครับพี วุ้วไม่เคยไป บ้านนอกแท้ผมToT

+++++++++

พี่ครับ จากตอนที่แล้ว JIBไม่รับเทิน ของอ่ะครับ + เงินเพิ่มเขาก็ไม่รับอ่ะครับเห้อ HDD IDE 500G 64MB ผม คงต้องเอาไปปล่อยอย่างเดียวใช้ไหมครับ

ประมานราคาให้หน่อยพี่ประกันเหลือ 2เดือน เองครับไม่เคยใช้เลย ใช้ไม่ถึง 10 ครั้ง เอง เง้อ เซงมากๆ
                            IDE 500gb น่าจะราวๆ 900-1400 บาท เสียดายมากๆเลยครับ เง้อ
                            ลองปล่อยห้องมือ2 ดูครับผม
                            Originally posted by Mr.Maxy View Post
                            พอได้สเปค ว่าจะโฑทรไปสั่งของที่ Advice แต่กลับไม่มีของบอกของขาดตลาด เจ้า hd7770 oc เซ็งเลย
                            ย้ายไป PowerColor แล้วจับ OC เองก็ได้ครับท่าน ถูกดี

Originally posted by Darksis View Post
                            advice เดี๋ยวนี้ผมไม่ค่อยยุ่งแล้วครับ ถึงของจะถูกแต่คุณภาพไม่ค่อยดีเลย แนะนำสั่งร้าน tkcom jedi หรือ com and more ก็ดีครับ
                            เอ ผมว่ามันก็ok นะครับผม เท่าที่ผมจัดๆมา แต่อันนี้ ก็แล้วแต่เราเลือกหยิบได้ด้วยแหละนะครับ อิอิ
                            Originally posted by mrggns View Post
                            up
                            ขอบคุณครับ

Originally posted by dicembo View Post
                            ตอนนี้เสปคเป็น

แจ่มแล้วครับ เสป็คนี้ แหล่มไปเลย ไม่ต้องก้าวไปสู่จุดสุดยอด แต่ผมว่า จุดสุดยอด ไม่ได้มีความน่าสนใจ เท่า จุดพอเพียง หรอกครับ
                            ท่านเลือกได้ดีครับผม เสป็คนี้ เยี่ยม
                            ปล.ส่วนตัวผม ลดเหลือ 212EVO ก็พอแล้วครับ

Originally posted by zcommandox View Post
                            กระทู้ดีต้องดัน
                            ขอบคุณครับผม

Originally posted by TWK. View Post
                            พอเพียง
                            ขอบคุณครับ

Originally posted by abeachboy View Post
                            ดันกันไม่รู้จักเหน็ดไม่รู้จักเหนื่อยดันกันไปเรื่อย อิอิ สบายดีนะครับทุกท่าน
                            ขอบคุณคร้าบคุณบ่าว

Comment

• up

Comment

• ^
                                ^
                                ^
                                ดันๆรอบดึกมากๆ

Comment

Working...
                                X